Announcement

Collapse
No announcement yet.

vista แท้ๆๆจากบิต ^^ มันอัพเดทได้ตลอดเลยปล่าวครับผมเพิ่งใช้ 26in1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

26 in 1
    ต่างจากแบบธรรมดาตรงไหนครับ
    ผมโหลดมาเป็น OEM มันคืออะไรครับ
    แล้วอัพเดตได้ป่าว

Comment

ผมใช้ของDell OEMอ่ะครับ ใช้ได้ทุกอย่างแม้แต่Automatic Update

Comment

Originally posted by oukkrit View Post
        26 in 1
        ต่างจากแบบธรรมดาตรงไหนครับ
        ผมโหลดมาเป็น OEM มันคืออะไรครับ
        แล้วอัพเดตได้ป่าว

ก็ง่ายๆ ก็คือเอา vista ของๆหลายยี่ห้อมารวมไว้แผ่นเดียวครับ ส่วนมากจะเป็น vista ULTIMATE 32bit

Comment

แล้วใช้ดีกว่า vista home ที่แถมมากะเครื่องป่าวครับ

Comment

Working...
          X