Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาไดรเวอร์ของ Window 7 หาได้ที่ไหนมั่งอ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาไดรเวอร์ของ Window 7 หาได้ที่ไหนมั่งอ่าคับ

คือ ตอนนี้มี window 7 อยู่แล้ว แต่จะหา Driver ยังไงเหรอคับ
    สเปกก็ ตามลายเซ็นเลยคับ

ส่วนใหญ่แล้วมันจัดการมาให้เรียบร้อย ยกเว้นถ้ายังใช้งานไม่ได้ก็ใช้ของ vista แทน

Comment

ใช้ของ Vista ได้ครับผม

Comment

ให้ windows มันหาจากในเนทให้เลยครับ
        แล้วก็ใช้จาก vista กับ xp นั่นแหละครับ

Comment

ลงไปแล้ว พอ ลงเส็ดมานก็มีให้เองอะคับ

Comment

build 7068 เองก็มีแทบทุกตัวแล้วนะครับ
            สบายใจได้เลย หาไม่เยอะหรอก และไม่ยากด้วย

Comment

ขอบคุณทุกๆความเหนคับผม ^^ จาลองดูคับ แต่ตอนนี้เพิ่งลง Ultimate 32 Bit เหอๆๆ

รอซักพักนึงค่่อยเปลี่ยนคับ

Comment

dun

Comment

Originally posted by tongkiller View Post
                  ขอบคุณทุกๆความเหนคับผม ^^ จาลองดูคับ แต่ตอนนี้เพิ่งลง Ultimate 32 Bit เหอๆๆ

รอซักพักนึงค่่อยเปลี่ยนคับ
                  กำ
                  ซะงั้น
                  ใช่วิสต้าล่ะ ดีแว้วเชื่อผม

Comment

ผม เอาออกไปแล้วครับ เนื่องจากมันยังไม่ SUPPORT กับโปรแกรมบางตัว เกมส์ใหม่ๆบางเกมส์ก็ยังเล่นไม่ได้ครับ แล้วก็อีกอย่าง DRIVER มันมีให้จริงครับแต่โปรแกรมที่ใช้ควบคุบกับ ไดเวอร์บางตัวก็ยังใช้ไม่ได้เลย เช่น เครื่องผมครับ มีไดว์เวอร์ซาวเสียงแต่ ปรับแต่งอะไรไม่ได้เลย ทำ 5.1 ก็ไม่ได้ เซ้งมากเลย

Comment

Working...
                    X