Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีAutoInstallบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีAutoInstallบ้าง

คือ ผมอยากรู้ว่าถ้าเราจะใช้โปรแกรมทำ Auto Install ต้องทำไงครับ ที่มัน
    คลิก ให้เอง แล้วก็ติ๊กช่องเองไรเองหมดยังงี้อ่ะครับ

ผมอยากทำบ้าง

ใครรู้วิธีช่วยสอนได้ไหมอ่ะครับแหะๆๆขอบคุณมากครับ

ไม่เอา portableนะครับ แหะๆๆ

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ~

แหะๆๆๆๆ

Comment

มาแอบ..อยากรู้ด้วยคน ใครทราบรบกวนด้วยครับผม

Comment

Installshied สะกดถูกป่าวหว่า ไม่ก็ลองไปหา Setuo to go

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
          Installshied สะกดถูกป่าวหว่า ไม่ก็ลองไปหา Setuo to go
          ถามด้วยความโง่ๆ

อะไรคือ Setup To go คับ แหะๆๆๆ

ไม่ทราบโหลดได้ที่ไหนอ่า

แต่รู้สึกว่า Installshied ต้องใช้ภาษาVBช่วยช่ายไหมอ่าคับ = =

Comment

ทำได้ด้วยหลอ คับ อยากทำเหมือนกันแฮะ ใครมีประสบการบอกด้วยนะคับ

Comment

จะทำไวรัสปะคับ 55 คล้าย ๆ กัน เลย ลงได้เอง

Comment

Originally posted by bankkanb View Post
                จะทำไวรัสปะคับ 55 คล้าย ๆ กัน เลย ลงได้เอง
                เปล่าน๊าา= = ไม่ได้มีจุดประสงค์ด้านนั้นซักนิดเลย

แค่ขี้เกียจกดเอง

ใครที่เล่นปังย่าบ่อยๆ ก็คงจะลงว่าต้องลงอะไรอ่านะ

ไม่อยากคลิกอ่าครับแหะๆๆๆๆ

ช่วยหน่อยนะครับๆๆๆๆ

อยากศึกษาไปใช้ด้านอื่นด้วยนะครับ ^^

ขอบคุณมากครับ

ขุดๆๆๆๆๆ เพื่อหาความรู้

Comment

Working...
                X