Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ Vista Ultimate x86 จะมีปัญหาต่อการ oc ไหมคับ ถ้ามีจะได้เปลี่ยน XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ Vista Ultimate x86 จะมีปัญหาต่อการ oc ไหมคับ ถ้ามีจะได้เปลี่ยน XP

ผมใช้ Vista Ultimate x86 จะมีปัญหาต่อการ oc ไหมคับ ถ้ามีจะได้เปลี่ยน XP

ไม่มีครับ

Comment

ขอบจัยคับ

Comment

จะมีก็แต่ผลต่อคะแนนทดสอบบ้างอะครับ ตอนนี้ผมก็ใช้อัลติเมทเอ็ก86จะกลับไปใช้เอ็กพีละครับ

Comment

กำ จะกลับไปใช้ทำไมเหรออ่ะ

Comment

Originally posted by zero_za View Post
            กำ จะกลับไปใช้ทำไมเหรออ่ะ
            คือผมต้องการที่จะทำคะแนนมากที่สุดครับ ใช้ปกติก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ

Comment

งั้นแสดงว่า XP ทำงานได้เร็วกว่า Vista อ่าดิ

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                งั้นแสดงว่า XP ทำงานได้เร็วกว่า Vista อ่าดิ

อยู่ที่การใช้งานครับ...

ดีทั้งคู่แหละ แล้วแต่ความชอบใจ...

Comment

หมายถึงถ้าใช้โปรแกรมโปรแกรมทดสอบอ่ะคับ XP จะได้คะแนนเยอะกว่าอ่ะป่าวคับ

Comment

Ram 2G ขึ้นไปผมว่ามันก็ไม่น่ามีปัญหานะครับ เพราะว่าก็ใช้อยู่

Comment

เอ๊ะ มันต่างกันเยอะไหมครับ ตอน Benchmark

ตอนนี้ 8800GTS G80 ผมได้ 3DMark 06 ประมาณ 127xx ครับ

ถ้าเปลี่ยนไปใช้ XP จะเพิ่มขึ้นเยอะไหมครับเนี่ย ??
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                      X