Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ GIGABYTE Nvidia 8800GT Zalman จงภูมิใจครับเพราะ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ GIGABYTE Nvidia 8800GT Zalman จงภูมิใจครับเพราะ...

ข่าวอัพเดท GIGABYTE VGA Card Nvidia 8800GT Turbo Force Ultra , Zalman Edition ( ชื่อยาวไหม ) ได้รับรางวัล " Editor Choice " จากนิตยสาร Future Gamer ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2008 ว่าเป็น VGA Card 8800GT ทีแรงที่สุดและเย็นที่สุดเมื่อเทียบกับ 8800GT ยี่ห้ออื่นๆ

กดดู

พระเอกของเราครับ หล่อไหม

กดอ่าน Review จาก OCZ ที่นี่ครับ

http://www.overclockzone.com/Lightro...Force-Edition/

future gamer ออกแล้วเหรอ ทำไมเร็วจริง ไปดูที่ร้านหนังสือยังไม่เห็นเลย

Comment

โอ้ว ขยัน PR จังนะครับ ^_^

Comment

Originally posted by max_k View Post
        future gamer ออกแล้วเหรอ ทำไมเร็วจริง ไปดูที่ร้านหนังสือยังไม่เห็นเลย
        ออกแล้วครับ ผมซื้อแล้วก็รีบมาลงทันทีเลยครับ ขยันๆ

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
          โอ้ว ขยัน PR จังนะครับ ^_^
          ทำด้วยใจครับ เงินเดือนไม่ได้ไม่เป็นไร

Comment

กำลังจะไปซื้อตัวนี้เลย นับว่าราคาถูกมากด้วยครับ

Comment

ในตอนท้ายๆ รีวิว ที่บอกว่าเวลาการใช้งานจริงได้ยินเสียงขดลวดจากภาคจ่ายไฟสั่น
              จุดนี้แก้ไขได้รึยังครับ

Comment

Originally posted by room3 View Post
                ในตอนท้ายๆ รีวิว ที่บอกว่าเวลาการใช้งานจริงได้ยินเสียงขดลวดจากภาคจ่ายไฟสั่น
                จุดนี้แก้ไขได้รึยังครับ
                ไม่น่ามีแล้วครับ เพราะผมใช้อยู่ไม่เห็นได้ยินอะไรเลย

Comment

^^ ตัวนี้ก็แนะนำไปหลายรายแล้วล่ะคับ
                  แต่ใน Future Gamer [ PC Gamer ] ฉบับล่าสุด (เพิ่งซื้อเมื่อวาน) บอกราคาผิดคับ
                  อาจเป็นเพราะ ปิดต้นฉบับมื่อกลางเดืนอที่แล้ว เลยทำให้ราคาเพี้ยน
                  ตัวจริงแค่ 8750.- เอง ถ้ามีตังนี่สอยไปแล้วนะ

Comment

รู้สึกว่าพี่ GOD_HAND นี่นอกจากจะเป็น MOD ประจำเว็บ Gigabyte Thailand แล้ว
                    ยังรัก Gigabyte อีกด้วยนะคับ
                    ปล.แล้วเป็นแฟน Sony Playstation แบบติดหนึบเลยรึป่าวคับเนี้ย
                    เห็นใน Signature ของพี่ ที่เขียนไว้ว่า เล่นทั้งทีเล่นของแท้ อันนี้ ผมว่าถ้าของแท้ ถ้าไม่แพงจนกระเป๋าฉีก ผมก็ซื้อนะ
                    (เกมส์ PC ผมก็ซื้อแผ่นแท้มาเล่น แต่มีไม่มาก เพราะไม่ได้เล่น เอิ้กๆ)

Comment

ไม่แพงด้วยคับ ราคาOkเลย

Comment

ของผมซื้อมาเหมือนกันแต่ไม่รุ้ว่าใช่รุ่นเดียวกันป่าวซิ้งค์ระบายความร้อนมันคนละแบบกันแต่ก็ยังเป็นZalmanอยู่

Comment

Originally posted by neromimz View Post
                          รู้สึกว่าพี่ GOD_HAND นี่นอกจากจะเป็น MOD ประจำเว็บ Gigabyte Thailand แล้ว
                          ปล.แล้วเป็นแฟน Sony Playstation แบบติดหนึบเลยรึป่าวคับเนี้ย
                          เห็นใน Signature ของพี่ ที่เขียนไว้ว่า เล่นทั้งทีเล่นของแท้ อันนี้ ผมว่าถ้าของแท้ ถ้าไม่แพงจนกระเป๋าฉีก ผมก็ซื้อนะ
                          (เกมส์ PC ผมก็ซื้อแผ่นแท้มาเล่น แต่มีไม่มาก เพราะไม่ได้เล่น เอิ้กๆ)
                          คาดว่าเงินเดือนคงจะเอามาลงกับพวกนี้หมดครับแต่ก็นะความสุขทางใจ

Comment

Originally posted by neromimz View Post
                            เรื่อง GIGABYTE มันต้องยกให้ผมอยู่แล้วครับ อิอิ

ก็เล่น PSP , PS3 ครับทั้งหมดมันก็ของ Sony ครับ
                            ที่ซื้อของแท้เพราะอะไรเพราะผมเล็งเห็นว่าหากไม่สนับสนุนคนทำเกมโดยซื้อของแท้แล้วเค้าจะเอาเงินที่ไหนมาทำเกมดีๆให้พวกท่านได้เล่นกันละครับ ดูอย่างประเทศ JAP สิครับ ทั้งนี้เราคนไทยก็ดูเงินในกระเป๋าตัวเองก่อนนะครับ ใครไหวก็ซื้อแท้ไปเถอะถ้าไม่ทำให้ใครเดือดร้อนนะครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                              คาดว่าเงินเดือนคงจะเอามาลงกับพวกนี้หมดครับแต่ก็นะความสุขทางใจ
                              ไม่หมดครับ แค่เศษเสี้ยวครับ เงินเอาไปทำอย่างอื่นที่เป็นประโยชน์ครับ เพราะเกมพวกนี้มันแค่ของผ่อนคลายครับ ไม่ใช่จุดสำคัญในชีวิตของเราเท่าไร ผมยังไม่มีเวลาเล่นเลยครับ ทุ่มเวลาให้กับงานที่ตัวเองต้องรับผิดชอบ 101%

Comment

Working...
                              X