Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysys patch 1.2 from EA TH เน่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysys patch 1.2 from EA TH เน่า...

ลงเกมใหม่ อัพ patch ใหม่ก็ยังขึ้นเหมือนเดิม มันเป็นหยังบ่

ไฟล์เสียรึป่าวคับลองโหลดใหม่ดูของผมก็ลงเล่นได้ปกตินา..แต่เออเร่อบ่อยไปนิด*0*

Comment

Originally posted by DeepThroath View Post
      ลงเกมใหม่ อัพ patch ใหม่ก็ยังขึ้นเหมือนเดิม มันเป็นหยังบ่

ท่านต้องมีแผ่นแท้ และท่านตรงไม่ใช่ Crack ด้วยครับต้องใช้แผ่นเล่น ตัว exe ที่เป็นตัว crack ต้องลบทิ่งคับ AddorRemove และลงเกม ใหม่ครับ และห้ามใช้ไฟลแคล๊กไม่งั้นจะลงแพทไม่ได้ ผมลองมาแว้ว

Comment

ผมใช้แผ่นแท้เล่นครับ ไม่ได้ลงแคร๊กอะไรด้วยครับ เด๋วลองโหลดไฟล์ใหม่ พอดีตอนแรกใช้ flashget ช่วยโหลดไม่รู้ไฟล์ไม่สมบูรณ์รึป่าว

Comment

Working...
        X