Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู VOID ให้หน่อยครับว่าหมดประกันหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู VOID ให้หน่อยครับว่าหมดประกันหรือยัง

จำไม่ได้ว่าซื้อมาตอนไหน มันซุกอยู่ในตู้ ว่าจะเอาไปเคลม ครับ

ประกันเริ่ม 2006 เดือน 12 ประกัน 2 ปี ก้ หมด 2008 เดือน 12 ยังไม่หมดคับ ผมเข้าใจถูกมั้ย รอ ท่าน อื่นมายืนยัน

Comment

มันขีดที่เดือน12ปี2006 ระยะเวลารับประกันน่าจะ2ปีครับ อันนี้ผมก็ไม่แน่ใจว่าเค้าขีดวันที่ซื้อหรือขีดวันที่หมดอายุ รอให้ท่านอื่นมาตอบละกันครับ

Comment

แต่ปกติ แล้ว เค้าน่าจะ ขีด วันที่เริ่มประกัน นะคับ ท่านอื่นว่าไงคับ

Comment

ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ว่าร้านขีดวันที่ซื้อหรือวันที่หมดอายุ ไม่กล้าหิ้วไปกลัวหน้าแตก ซื้อที่ตะวันนาครับ ร้านอยู่ด้านในสุด มีทางออกด้านข้าง มีเจ๊เจ้าของร้าน น้องผู้หญิงดัดฟันเป็นคนขาย แต่ไม่รุ้ยังอยุ่หรือป่าว

Comment

Originally posted by merlix View Post
            ประกันเริ่ม 2006 เดือน 12 ประกัน 2 ปี ก้ หมด 2008 เดือน 12 ยังไม่หมดคับ ผมเข้าใจถูกมั้ย รอ ท่าน อื่นมายืนยัน
            ผมก็คิดเหมือนท่านแหละ
            ประกัน 2 ปี เริ่มเดือน 12/06 หมด 12/08

Comment

ตามด้านบนเลยคับ

Comment

3 ปี หมด ปี 11 ของผมคงหมดแล้วอ่ะครับ

Comment

Originally posted by thanakij View Post

3 ปี หมด ปี 11 ของผมคงหมดแล้วอ่ะครับ
                  งงอ่ะหมดปี11 ตอนนี้ปี08อยู่เลยอ่ะงงครับไม่เข้าใจ

Comment

หมดเดือน 5 ปี 2011 ครับท่าน

Comment

Working...
                    X