Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเวลาลง Diver ใหม่มันจะเป็น หน้า จอ ฟ้าทุกที เลยครับ ทำไงดี มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเวลาลง Diver ใหม่มันจะเป็น หน้า จอ ฟ้าทุกที เลยครับ ทำไงดี มีรูปครับ

เวลาที่เราลง Diver ใหม่พอเวลา Restart มันจะพบหน้าจอฟ้าทุกที่ จอ 17 นิ้ว ครับ
    มีรูป

อยากรู้วิธีแก้มากๆ เลยครับ
    ขอบคุณ

driver ไม่ตรงรุ่นครับ ผมเคยเป็น

Comment

ลอง ลบ Driver ออกก่อนแล้ว ลงไหม่ซิครับ

น่าจะหาย

แล้วตอนลง Driver อันไหม่ ลบอันเก่ารึยัง

Comment

เปลี่ยนไดร์เวอร์ตัวใหม่ดู

Comment

Originally posted by Foralive View Post
          ลอง ลบ Driver ออกก่อนแล้ว ลงไหม่ซิครับ

น่าจะหาย

แล้วตอนลง Driver อันไหม่ ลบอันเก่ารึยัง
          ไม่ได้ ลบ ครับ

ลองลบ แล้ว ลงใหม่ น่าจอปกติแล้วครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X