Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆชาวOZและ สาวก X3 ช่วยมิ้นด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆชาวOZและ สาวก X3 ช่วยมิ้นด้วยคับ

X3 5.1 ของมิ้น เปลื่ยน C หมด เปลี่ยนไดโอด

เเล้วมานพังเรยง่า ใส่ถูกขั้วทุกอันเเล้วด้วยน๊า

ใครมีพิมเขียว หรือ กะลุนา ถ่ายรูปแผง X3 5.1 มาทุกๆมุมให้มิ้นด้วยนะคับ

5.1เครื่องเเรกก็พังซะเเล้วง่า

ช่วยด้วยน๊า

พี่ๆ ทีมงานOCZช่วยมิ้นด้วยนะคับ

ครายก็ได้งับ

Comment

คุณมิ้น ลองถ่ายรูปที่โมอะไรไปมั่ง มาให้พี่ๆเค้าดูน่าจะแนะนำง่ายกว่านะครับ

Comment

ภาษาไทย ไม่แข็งแรงครับ

Comment

Originally posted by mindmint View Post
          X3 5.1 ของมิ้น เปลื่ยน C หมด เปลี่ยนไดโอด

เเล้วมานพังเรยง่า ใส่ถูกขั้วทุกอันเเล้วด้วยน๊า

ใครมีพิมเขียว หรือ กะลุนา ถ่ายรูปแผง X3 5.1 มาทุกๆมุมให้มิ้นด้วยนะคับ

5.1เครื่องเเรกก็พังซะเเล้วง่า

ช่วยด้วยน๊า

-*-

แรกๆก็กะไม่ว่าอะไรหรอกนะ แต่ กะลุนา มันเขียนว่า กรุณา ขอรับ

Comment

อ่ะนะ

ขอโทดคับ

ก็ รีบพิมงิ

และครายมี X3 ช่วยถ่ายรูปมาให้มิ้นด้วยน๊า

เดวพุ่งนี้มิ้นถ่ายของมิ้นให้ดู

วันนี้กล้องไม่อยู่คับ

Comment

.......................
              เว็ปนี้กรุณาพิมพ์ให้ถูกต้องด้วยครับ

Comment

เว้ย อ่านแล้วหงุดหงิด!

Comment

อ่านเเล้วตะงิดๆ

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
                    เว้ย อ่านแล้วหงุดหงิด!
                    +1000000 หงุดหงิดจริง ๆ
                    Originally posted by mindmint View Post
                    อ่ะนะ

ขอโทดคับ

ก็ รีบพิมงิ

และครายมี X3 ช่วยถ่ายรูปมาให้มิ้นด้วยน๊า

เดวพุ่งนี้มิ้นถ่ายของมิ้นให้ดู

วันนี้กล้องไม่อยู่คับ
                    ขอโทษครับ

ก็ รีบพิมพ์

และใครมี X3 ช่วยถ่ายรูปมาให้มิ้นด้วยน๊า

เดวพรุ่งนี้มิ้นถ่ายของมิ้นให้ดู

วันนี้กล้องไม่อยู่ครับ

แรก ๆ อาจพิมพ์ช้าไปบ้าง
                    แต่หัดไปเรื่อย ๆ เร็วเองครับ
                    ลองดู

Comment

เดรี๋ญวซ๋งซั๋ญตอ้งรอพู่ลู้ระกัณณะคัฟ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=338799
                        ไปเปิดๆดูในลิ้งค์นี้ครับบ

Comment

อา ขอบคุณ ดูเเล้วครับ
                          แบบว่า อยากได้รูปของวงจรเต็มๆเลยน่ะครับ

ผมเช็ค ขั้ว C กะไดโอด แล้ว

เหลือหม้อแปลง

ถ้าเช็คหม้อแปลงนี่

ต้องทำไงหรอครับ ช่วยทีครับ

Comment

Working...
                          X