Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือ DK P35 มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือ DK P35 มีปัญหาครับ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า สล๊อตแรมมันใช้ได้แถวเดียวครับ
    ถ้าเสียบแถวอื่นแล้วมันจะไม่บูตอะครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

สล๊อตอาจจะมีปัญหา ลองเคลียร์ไบออสดูก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      สล๊อตอาจจะมีปัญหา ลองเคลียร์ไบออสดูก็ได้ครับ
      ลองแล้วนะครับ

ก็คือมันติดนะครับถ้าเสียบสล๊อตอื่นแต่มันจอมืดอะครับ

Comment

อาจจะมีปัญหาเฉพาะสล๊อตนั้นนะครับ

Comment

เป่าๆฝุ่นก่อนก็ดีนะครับ

เอายางลบขัดตรงแถบทองแดงของเเรมด้วยนะครับ

ไม่หายก็ลอง Flash Bios ครับ

Comment

เคลมๆๆๆ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
              เป่าๆฝุ่นก่อนก็ดีนะครับ

เอายางลบขัดตรงแถบทองแดงของเเรมด้วยนะครับ

ไม่หายก็ลอง Flash Bios ครับ
              ขอบคุณมากครับท่าน ใช้ได้แล้วครับ

Comment

Working...
              X