Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอคนละยี่ห้อกับบอร์ด มันทำให้คอมเกิดปัญหาคอขวดหรอครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเกี่ยวนี่ความรู้ใหม่เลยครับ เคสแรกเลย ปกติ คอขวดนี่อาการ มันจะเกิดจากHDD นี่ครับ ไม่เคยได้ยินเหมือนกัน สงสัยร้านที่ไปซื้อคงต้องการระบายของยี่ห้อดังกล่าวเลยออกอุบายมาอย่างที่ได้กล่าวมา

Comment

Originally posted by dekprik View Post
      คุณน่าจะถามญาติ คุณดูบ้างนะครับว่า งั้น อินเทล ไมขาย บอร์ด ตัวเองไม่ค่อยออกเลย
      ก็เหมือนกับว่า พูดถึงไก่ทอดก็นึถึงเคเอฟซี พูดถึงอินเทลจะนึกถึงอะไรล่ะ คนเค้าก็เลยคิดตามนั้น

Comment

Working...
      X