Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่ใช้9800gtx+ ใช้ psu กี่วัตต์กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านที่ใช้9800gtx+ ใช้ psu กี่วัตต์กัน

ท่านที่ใช้9800gtx+ ใช้ psu กี่วัตต์กันคับ

คือผมรอเคลมการ์ดตัวใหม่จาก 8800 gt ไปเป็น 9800 gtx+ โดยเพิ่ม1000 บาท
    ผมใช้ tagan 580 W com7 บอกไม่พอ เเต่ผมใช้4850 ice q turbo พอ

ผมว่ามันพอเเหละ เเต่เพื่อความเเน่ใจ ท่านๆใช้กี่วัตต์กันมั่ง

พอแน่ๆครับ tagan 580 W

Comment

เหลือ ๆ เลย

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
        พอแน่ๆครับ tagan 580 W
        Originally posted by TWK. View Post
        เหลือ ๆ เลย
        ขอบคุณคับ

ผมก็ว่าพอ ยืนเถียงกะอีเจ๊ใจทมิฬตั้งนาน

ตั้งเเต่ไปเคลมการ์ดได้ตัว ecs ซิงค์ปลาหมึกย่าง ดานไม่ให้พัดลมกรูมาเมิงจะให้กรูเอาHATARI เปล่าหรือไง พอจะอัพเกรดก็บอก psu ไม่พอ ผมหล่ะเซง บอกให้รอ8800 GT เดือนหน้า บ้าไปเเล้วนี่ส่งเคลมก็ 2อาทิตย์เเล้ว

เซงโครต

Comment

ของผม XFX 9800GTX+ กับ TAGAN BZ600 เหลือเฟือจ๊กมกครับ

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
            ขอบคุณคับ

ผมก็ว่าพอ ยืนเถียงกะอีเจ๊ใจทมิฬตั้งนาน

ตั้งเเต่ไปเคลมการ์ดได้ตัว ecs ซิงค์ปลาหมึกย่าง ดานไม่ให้พัดลมกรูมาเมิงจะให้กรูเอาHATARI เปล่าหรือไง พอจะอัพเกรดก็บอก psu ไม่พอ ผมหล่ะเซง บอกให้รอ8800 GT เดือนหน้า บ้าไปเเล้วนี่ส่งเคลมก็ 2อาทิตย์เเล้ว

เซงโครต
            เจ๊ ร้าน ใหนครับท่าน

เพิ่ม 1000 ได้ + ดีจัง

Comment

ของผม enermax 460w ใส่ hdd 2 ยังสบายเลย

Comment

พนักงานเอาส่วนไหนคิดละนั่น 580W Tagan ไม่พอ

Comment

tagan u38 500 watt

Comment

เหลือเฟือ

Comment

ของผม TT 470w คับ

Comment

Originally posted by ขุนแผน View Post
                        เจ๊ ร้าน ใหนครับท่าน

เพิ่ม 1000 ได้ + ดีจัง
                        com 7คับ เพิ่ม1270 บาทเเต่ยังมะได้ของรออีก 2-3วัน ตอนนี้เลยใช้ sis 8mb เล่นอยู่กับ จอ932B+ 19 นิ้ว เปิดเวปยังอืด ไม่ต้องคิดถึงตอนดูหนังหรือเล่นเกม ทำไมเเต่ก่อนไวจังฟระ

Comment

ผมใช้ 500 WATT PCP&C 24 PIN 1-Y 2,860
                          ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร ไม่มีดับ

Comment

460W ของผมยังพริ้วเลย

เปิดทั้งวันชิวมาก

Comment

raidmax ผมยังเอาอยู่สบายๆ

Comment

Working...
                              X