Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ด่านขับเครื่องบินคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ด่านขับเครื่องบินคับ

ด่านขับเครื่องบินอยู่ตงที่มันบอกให้ จงคุ้มกัน VTOL อะไรนี่อ่ะ
    ไปต่อยังไงหรอ ไม่รุ้จะไปไหน ลงเครื่องบินก้อไม่ได้ งง-*-

รอคำตอบครับ
    ติดตรงนี้เหมือนกัน

Comment

บินหนีออกไปทะเลเลย...สำหรับคนที่บังคับไม่เก่ง......

Comment

เราต้องคอยบินวนรอบๆยาน VTOL ลำอื่นให้ลำเลียงทหารออกจากพื้นที่ให้หมดก่อนน่ะครับผม
        แล้วถึงจะไปต่อได้

Comment

งงอ่ะ มันไม่มีไรเลยเราติดตงที่ มีทหารยืนอยู่2คนกับรถถัง1คัน
          งงงะไม่ผ่านซะที

Comment

Originally posted by EVORUTION View Post
            งงอ่ะ มันไม่มีไรเลยเราติดตงที่ มีทหารยืนอยู่2คนกับรถถัง1คัน
            งงงะไม่ผ่านซะที
            เป็นไงนะ มีรูปประกอบใหม จำไม่ได้นะ ว่าด่านใหน
            *พึ่งจบรอบ 2 ตะกี่นี้อะ (รอบแรกใช้ GF8600GTS / รอบ 2 HD3850)

Comment

ผ่านตงที่ขับเครื่องบินสู้กับเอเลี่ยนแล้ว
              ที่มันเปนจุดเหลืองๆอะคับแล้วมีเสาสูงๆ
              มันจะมีคน2คนกับรถถัง1คัน
              นึกออกไหม -*- นึกๆให้หน่อยมันไม่รุ้จะไปไหนต่ออ่ะงง

Comment

ก็ตรงนั้นมันจะให้รอ น่ะครับ
                เอ ถ้าจำไม่ผิด ตรงนั้นผมก็ติดซักพัก เลยบินไป - กลับ รอบนึงเลยอ่ะ แล้วก็ผ่าน 555+~

Comment

ง่ะ -*-

Comment

อ่าผ่านได้แล้วไปเล่นต่อก่อน

Comment

พอขึ้นเรือไปแล้วต้องมาถามอีกแน่ๆ -*-

Comment

บินออกทะเลไปเ ก็จบแล้วหนิครับ

Comment

VTOL คือยานพาหนะ เช่นพวกเครื่องบิน หรือ รถ มั่งอะไรประมานนี้ ไอที่มันบอกให้คุ้มกันคือ ยิงพวกเอเลี่ยนให้หมดพอหมดแล้ว ก็ Objective pass แล้วก็บินต่อไปเรื่อย เจอระหว่างทาง ไม่ต้องยิงไปยิงตอน ใกล้ๆออกทะเล มันมาก เพราะมันเยอะดี เอิก

Comment

Working...
                          X