Announcement

Collapse
No announcement yet.

Corsair XMS2 2 GB(1*2)/800MHz (Twin) DDR2 เป็นไงมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Corsair XMS2 2 GB(1*2)/800MHz (Twin) DDR2 เป็นไงมั่งครับ

ตัวนี้ใช้ชิพอาไรหว่า
    เเล้ว O/C เวิคมั้ยครับ
    ปล. เเรงเเละเสถียรด้วยป่าว อิอิ

ก็ดีนะ
    คอร์แซร์ xms2 มันมีหลาย เวอร์ชั่น ระบุมาดีกว่าครับ

Comment

http://www.comseven.com/products/pro...oducts_id=1149
      ตัวนี้ครับ
      1Gbx2 / 800 - 5-5-5-12 ซิ้งดำครับท่านอิม
      เจอกันทุกวันเลยนะ อิอิ

Comment

มันก็มีหลายเวอร์ชั่นอยู่ดีครับ 5.1 - 7.3 (มั้ง)

Comment

--

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          มันก็มีหลายเวอร์ชั่นอยู่ดีครับ 5.1 - 7.3 (มั้ง)
          สมมุติว่ามันเป็นรุ่น5.1 ครับ
          -*-

Comment

ลองดู XMS2 รุ่นที่มีค่า CL 4-4-4-12 ดูครับ ลากได้ไกลหน่อย

Comment

เมื่อก่อนแพงน่ะคับ ตอนเปิดตัว คู่ละ 10k+ ราคาเด๋วนี้ 2k เอง

Comment

Working...
              X