Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ซัพไทย แล้วตูก็เจอจนได้ 555

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอๆ

Comment

เกรียน

Comment

นานๆจะมีให้เห็นทีนึงนะครับกระทู้เเบบนี้ หุหุ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=121047

Comment

คุณจูงหมา... บอร์ดนี้มีประโยชน์สำหรับทุกคน (ยกเว้นคุณนะ) มันไม่ผิดหรอกที่ใครจะแสดงความคิดเห็น แต่ว่าจะอวดดีในที่สาธารณะนั้น มันสมควรหรือ คนเราเกิดมาน่าจะทำตัวให้เป็นประโยชน์ให้ประเทศชาติบ้าง โหลดเกมมาเล่นก็ไม่มีใครไปว่า ลายเซ็นคุณน่ะดูก็รู้แล้วว่าเป็นคนประเภทไหน อย่ามารบกวนบอร์ดนี้เลย...สาธุ

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
            คุณจูงหมา... บอร์ดนี้มีประโยชน์สำหรับทุกคน (ยกเว้นคุณนะ) มันไม่ผิดหรอกที่ใครจะแสดงความคิดเห็น แต่ว่าจะอวดดีในที่สาธารณะนั้น มันสมควรหรือ คนเราเกิดมาน่าจะทำตัวให้เป็นประโยชน์ให้ประเทศชาติบ้าง โหลดเกมมาเล่นก็ไม่มีใครไปว่า ลายเซ็นคุณน่ะดูก็รู้แล้วว่าเป็นคนประเภทไหน อย่ามารบกวนบอร์ดนี้เลย...สาธุ
            ลายเซ็นต์ใครรับไม่ได้ก้ช่าง ผมไม่ได้มากวนบอร์ดแต่มีพวกกวนผมก่อน แล้วผมจะสนทำไม
            แค่บอกไม่ชอบ Intel ก็รับกันไม่ได้แล้วเหรอ ก็คนมันไม่ชอบจะให้ทำไง EQ ช่างน้อยกันจิง
            ดูอย่างไอ้ ผ่านมาีอีกแระ มันAMD อย่างนั้นอย่างนี้ผมไม่เห้นไปสนกับมัน นี่ก็ความคิดเห็นของผม
            Last edited by ๛จูงหมาฝ่าไฟแดง๛; 20 Nov 2007, 18:13:39.

Comment

Originally posted by ๛จูงหมาฝ่าไฟแดง๛ View Post
              ลายเซ็นต์ใครรับไม่ได้ก้ช่าง ผมไม่ได้มากวนบอร์ดแต่มีพวกกวนผมก่อน แล้วผมจะสนทำไม
              แค่บอกไม่ชอบ Intel ก็รับกันไม่ได้แล้วเหรอ ก็คนมันไม่ชอบจะให้ทำไง EQ ช่างน้อยกันจิง
              ดูอย่างไอ้ ผ่านมาีอีกแระ มันAMD อย่างนั้นอย่างนี้ผมไม่เห้นไปสนกับมัน นี่ก็ความคิดเห็นของผม
              แต่แสดงความคิดเห็นเกินสมควรไงครับ
              หน้าด้าน
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by ๛จูงหมาฝ่าไฟแดง๛ View Post
                คิดหรือไม่คิด พูดหรือไม่พูดถ้าการกระทำเหมือนกันมันจะต่างกันมั้นคับ
                การโหลดแบบไม่มีใครรู้ มันไม่เหมือนการปิดทองหลังพระนะ ซ้ำร้ายยังจะหนักกว่าพวกที่ประกาศป่าวๆอีก
                พวกนิ่งแต่ร้าย เห็นผมแบบนี้อาจจะไม่มีอะไรก็ด้ายยยถ้าไม่มีใครมาสะกิดต่อมให้แตก บางตัวก็ชอบสร้างภาพ แต่การกระทำก็ไม่ต่างอะไรกัน
                แล้วผมจะลดแล้วรุนแรงลงก็แล้วกัน
                พวกนิ่งแต่ร้าย
                พวกนี้แถวบ้านเขาเรียกว่า ดึกใน ห้ามเอามาพูดเล่น มันเป้นศัพท์ชั้นสูง

Comment

ลายเซ็นต์ใครรับไม่ได้ก้ช่าง = ไม่สนโลก ไม่สนใคร ใครจะเป็นไงก็ช่าง
                  ผมไม่ได้มากวนบอร์ดแต่มีพวกกวนผมก่อน แล้วผมจะสนทำไม = บ่งบอกถึงสันดารความเกรียน
                  แค่บอกไม่ชอบ Intel ก็รับกันไม่ได้แล้วเหรอ = นิสัยแบบนี้ ไม่ชอบก็ไม่ต้องแสดงออกจนเกินหน้าเกินตา
                  ก็คนมันไม่ชอบจะให้ทำไง EQ ช่างน้อยกันจิง = EQเยาะๆเค้าไม่ดูถูกกันแบบนี้ การดูถูกเป็นสิ่งไม่ดี
                  ดูอย่างไอ้ ผ่านมาีอีกแระ มันAMD อย่างนั้นอย่างนี้ผมไม่เห้นไปสนกับมัน นี่ก็ความคิดเห็นของผม = ความคิดแบบนี้จบอะไรมา

เป็นอะไรกับ คุณlolaider หรือเปล่าลายเซ็นเหมือนกันนิสัยเหมือนกัน ว่าจะไม่ทักละ
                  ผมใช้Intalมาตลอด แต่ก็ไม่เคยแบ่งแยกพวกIntel AMD เพื่อนผมก็ใช้AMDแต่ตอนนี้มาใช้Intal เป็นไรมากเปล่าครับ

คล๊ากกกกกกกก......ถุยยยยย

Comment

เอิ้กกกก ท่าจะหนุก หุหุ

Comment

ซื้อตัวVIPรอชมมวยคีย์บอร์ดครับ

Comment

น่าจะเอาไปเจอกับอาราชิ

Comment

ทำสังคมเสื่อมเสีย

Comment

พูดไปเหนื่อยเปล่า คนหยังงี้ไปตายให้หนอนแดกเหอะครับ

Comment

น่าหนุก...ดันกันไป
                              รอชม...

Comment

จบๆ

Comment

Working...
                                X