Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาช่วยพิสูจน์ ยาแก้หิว ffx...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยพิสูจน์ ยาแก้หิว ffx...

ลองเอาไปใช้ดู เอาผลมาลงให้ดูหน่อยนะครับ.. สำหรับคนแรมน้อย..

รูปที่ 2 เท่าที่ดูมันจะสวิงอยู่ที่ 60,000-8,000 แต่ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ 2x,xxx

Firefox UltimateOptimizer file26.8K
    Attached Files
    Last edited by hornetpc719; 11 Dec 2007, 16:57:19.

ไฟฟอค ปรับfont แบบไหน ดีสุดงับ

Comment

Originally posted by guidezaza View Post
      ไฟฟอค ปรับfont แบบไหน ดีสุดงับ
      ลองมาดูที่นี่นะครับ..
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=129984

Comment

เยี่ยมครับ ใช้ได้ผลมากมาย แต่มันน่าจะสลับ จากใช้แรม จริงๆ ไปเป็นใช้แรมจำลองนะครับ
        ตอนแรกก่อนใช้ กินแรม 110k+ VM ram 20k+ พอใช้แล้ว แรมเครื่อง 22k+ VM ram 110k+ แทน - -

Comment

Originally posted by Commander View Post
          เยี่ยมครับ ใช้ได้ผลมากมาย แต่มันน่าจะสลับ จากใช้แรม จริงๆ ไปเป็นใช้แรมจำลองนะครับ
          ตอนแรกก่อนใช้ กินแรม 110k+ VM ram 20k+ พอใช้แล้ว แรมเครื่อง 22k+ VM ram 110k+ แทน - -
          อะ VM ไปดูยังไงบอกหน่อยครับ..

Comment

ลองแล้วครับ 90000 ลดเหลือ 8000 แต่ขี้เกียจกด อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X