Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD เล่น BUS Speed เยอะๆ ดีหรือไม่ อย่างไรคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Vanilaice View Post
    ขออนุญาติ เลียนแบบเจ้าของกระทู้นะครับ
    เอาความแรงมาแบ่งผมหน่อยสิท่าน

Comment

ไอ่เรายังเข็นไปไม่แต่ะ3กะเค้าสักกะที มานก้อได้แค่นี้
      ht ไม่เกินพันเยย -*- มีข้อแน่ะนำไม๊คับ ทำไงhtสูงๆ

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
        ขออนุญาติ เลียนแบบเจ้าของกระทู้นะครับ
        บอร์ดท่านทำด้วยอะไรคับ

รับได้เยอะจัด

Comment

Originally posted by aha2pro View Post
          ไอ่เรายังเข็นไปไม่แต่ะ3กะเค้าสักกะที มานก้อได้แค่นี้
          ht ไม่เกินพันเยย -*- มีข้อแน่ะนำไม๊คับ ทำไงhtสูงๆ
          ดูแล้ว ผมคิดว่าเพราะแรมท่านนะครับ ต้องรอท่านอื่นแนะนำ ผมม่าเก่งบอร์ดนี้อะ

Originally posted by zero_za View Post
          บอร์ดท่านทำด้วยอะไรคับ

รับได้เยอะจัด

บอร์ด ทำด้วย อะไร ไม่รู้ ครับท่าน....แป่ว

Comment

ดูอีกทีก็แรงอีกที

Comment

ว่าแต่ จขกท. ใช้น้ำหรืออะไรครับทำไม่ไปได้สูงจัง บอร์ดรุ่นี้ผมลองดูไปแค่บัส 300 นี้ก็เข็นกันแทบแย่ครับ
              หรือว่ามีองค์ประกอบอื่นนอกจากบอร์ดด้วย ช่วยบอกสุตรหน่อยได้หรือไม่ครับมีสเปคอะไรบ้างครับ
              หากมาได้ขนานนี้คงรอถึงกลางปีหน้าค่อยอัพเกรดดีกว่านะเนี่ย...
              Last edited by Ton3058; 27 Aug 2009, 10:11:37.

Comment

เป็นผมเลือกอัด Bus ครับ สุดแค่ไหนแล้วค่อยมาอัดตัวคูณต่อนะครับ

Comment

Working...
                X