Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ UPS apc smart ups 1500va จากร้านไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ UPS apc smart ups 1500va จากร้านไหนดีครับ

1. จะซื้อ UPS apc smart ups 1500va จากร้านไหนดีครับ ที่พันทิพย์ นะครับ พอดีเห็นในเวปที่ขายออนไลน์
    2. และบอกว่าลดราคาจาก 24500 มาเป็น 20500 ครับ ไม่ทราบว่าไปซื้อ พันทิพย์ จะได้ราคาถูกกว่านี้หรือ แพงๆกว่าครับ
    ขอบคุณมากครับ
    /วิน

โห ท่านเอาไปใช้สำรองอะไรครับนั่น ทำไมมันเยอะจัง สเปคเครื่องใช้พลังงานขนาดนั้นเลยเหรอครับ ผมก็กำลังหารุ่น 1000VA ยี่ห้อนี้เหมือนกัน แต่หายากอะ เห็นแต่ 500VA เกลื่อนเลย ไม่รู้ร้านไหนมีมากกว่านี้บ้าง

Comment

ดันครับ ดันๆ

Comment

Originally posted by cyk View Post
        โห ท่านเอาไปใช้สำรองอะไรครับนั่น ทำไมมันเยอะจัง สเปคเครื่องใช้พลังงานขนาดนั้นเลยเหรอครับ ผมก็กำลังหารุ่น 1000VA ยี่ห้อนี้เหมือนกัน แต่หายากอะ เห็นแต่ 500VA เกลื่อนเลย ไม่รู้ร้านไหนมีมากกว่านี้บ้าง
        psu 900w อ่าครับ +จอ "32

1000va apc มีรุ่น back ups อ่าครับ ตัวบางๆ ที่ data it พันทิพย์ครับ แต่ผมไปดูพนักงานเหมือนไม่อยากขาย ผมเลยกลัวๆ ขายยังไม่อยากขาย แล้วเวลาเครมล่ะ ตาย ส่วน รุ่น smart ups ไม่เหนเห็นเลยครับ หาอยู่ อยากได้ ที่บ้านไฟตกบ่อย วงจร ในบ้านห่วย คงสายไฟเส้นเล็ก แล้ว saft T cut มัน ตัดๆ บ่อย กัวพังครับ
        ออ ผมเห็นอีกที่ครับ ที่ http://www.2comstore.com/computer/ap...va-p-7441.html
        ของท่าน http://www.2comstore.com/computer/ap...va-p-7440.html
        ลองดูนะท่าน จิงๆweb นี้รู้สึกจามี สำนักงานที่พันทิพย์ แต่ผมไม่รู้เรื่องเลย ว่าบริการเป็นยังไง

แต่ผมไม่ค่อยอยากจาซื้อ นnlineเลย เวลาเครมคงแย่ รับของก็อาจจาแย่แล้วก็ได้ ไม่เคยซื้อ กลัวๆงงๆ
        Last edited by pizpizza; 1 Apr 2008, 11:14:24.

Comment

ดันอีกที หา apc smart ups 1500va ครับ เห็นแต่ online มีร้านไหมขายบ้างครับ ใครเดินผ่านไปผ่านมา รบกวนบอกทีนะครับ

Comment

ตอนจะซื้อ br800 ไปเจอ br1000 ที่ คอมแอนมอร์ ข้าง busitek อ่ะ ลองไปดูได้ครับ ไม่รู้ยังอยู่หรือเปล่า อีกร้าน smart ov จำไม่ได้ชั้นไหน อยู่โซนหน้าด้านขวา (มองจากพันทิพเข้ามา) เพราะซื้อ br800 จากที่นั้น ถ้าจำไม่ผิด br1000 อยู่ 6000 พันนะ แต่นานแล้วเกิน 6เดือน

apc หายากจริง อีกทาง ลองที่ synnex เพราะเขาเป็นตัวแทนอยู่ หระกันของเขา

ผมเห็นราคาในเวป br1500 7900 ไม่ใช่เหรอ
            Last edited by sarit; 1 Apr 2008, 15:00:05.

Comment

Originally posted by sarit View Post
              ตอนจะซื้อ br800 ไปเจอ br1000 ที่ คอมแอนมอร์ ข้าง busitek อ่ะ ลองไปดูได้ครับ ไม่รู้ยังอยู่หรือเปล่า อีกร้าน smart ov จำไม่ได้ชั้นไหน อยู่โซนหน้าด้านขวา (มองจากพันทิพเข้ามา) เพราะซื้อ br800 จากที่นั้น ถ้าจำไม่ผิด br1000 อยู่ 6000 พันนะ แต่นานแล้วเกิน 6เดือน

apc หายากจริง อีกทาง ลองที่ synnex เพราะเขาเป็นตัวแทนอยู่ หระกันของเขา

ผมเห็นราคาในเวป br1500 7900 ไม่ใช่เหรอ
              ขอบคุณมากครับผม
              เมื่อกี้เข้าไปดูในเวป มีแต่ br1500 ไม่มี SUA1500i เลยครับ หายากจัง มีขายแต่ในเวปหรือไงเนี่ย

Comment

เล่น ups for server ก็แบบนี้แหละ คงต้องโทรไปสั่งกะ synnex เผื่อจะเอาเข้ามาได้

Comment

เมื่อกี้โทรไป synnex เรียบร้อยครับ เค้าแนะนำให้ไปที่ร้าน T&Y ชั้น 3 พันทิพย์ เค้าบอก รุ่นที่ไม่ stock ก็สั่งได้หมด ครับ หุหุ apc apc apc apc apc

Comment

Originally posted by pizpizza View Post
                    เมื่อกี้โทรไป synnex เรียบร้อยครับ เค้าแนะนำให้ไปที่ร้าน T&Y ชั้น 3 พันทิพย์ เค้าบอก รุ่นที่ไม่ stock ก็สั่งได้หมด ครับ หุหุ apc apc apc apc apc
                    P&Y มั๊งคับ

Comment

ไปหยิบตามตู้atm ดีกว่า อิอิ ล้อเล่นนะคับ เข้ามาหาข้อมูล

Comment

Originally posted by lahunza View Post
                        ไปหยิบตามตู้atm ดีกว่า อิอิ ล้อเล่นนะคับ เข้ามาหาข้อมูล
                        อืม ก็จิงแฮะ เห็นตัวใหญ่เชียว น่าจา หลาย k อยู่ หุหุ

Comment

Working...
                        X