Announcement

Collapse
No announcement yet.

แย่แล้วครับพี่น้อง ATI 4870 PCS+ ของผมมัน......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผิดแล้วรู้สำนึก
    ลูกผู้ชายตัวจริง

Comment

ให้อภัยคับ คนไทยใจดี

Comment

เอา กระทิงแดงไป 1 ขวด

Comment

ยินดีด้วย ครับกับการ์ดเเรงๆครับ

Comment

สร้างความเร้าฉานนน คืองานของเธอหรือเปล่าาวววว ไม่มีไรครับผมเข้ามาร้องเพลง เอิ๊กๆๆๆ

Comment

ยากได้จังเลย

555+

จะไปขโมย

ระวังไว้เลย

55+

Comment

แรงเกินหน้าเกินตสไปแล้วนะท่าน

Comment

Originally posted by Davidmegadeth View Post
                  ลงหลายๆเกมพร้อมกัน เค้าหมายถึง ไดร์เวอร์รึเปล่า ที่ต้องเปลี่ยนไดร์เวอร์ตามเกม!?

ผมว่าเอะอะก็ด่า เอะอะก็ด่า น่าจะลองคิดสักหน่อยนะว่า จขกท.สื่ออะไร!?
                  ถูกต้อง อย่าใจแคบสิครับ ใจกว้างกันหน่อย

เว็ปนี้ให้ความรู้ได้ดีมากๆ คนเก่งๆก็เยอะ แต่บางครั้งน่าเข้ามาอ่านน้อยลงเพราะ บางคนใจแคบ ลดอีโก้ลงมานิดนึงก็ดีครับ เว็ปนี้จะน่าอยู่มากขึ้น อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง คนเราเก่งต่างๆกันไป คนที่เข้ามาในนี้ต้องการความรู้ ต้องการคำปรึกษา ต้องการแลกเปลี่ยนความเห็นกับเพื่อนๆพี่ๆทั้งนั้น ตอบเค้าดีๆหน่อย

ส่วนคนทำผิดออกมาขอโทษ ขอยกย่องครับ คนเราทำผิดกันได้ แต่รู้จักขอโทษแบบนี้ ลูกผู้ชายตัวจริง
                  Last edited by champ_korn; 23 Nov 2008, 17:07:43.

Comment

Originally posted by NรกZa55 View Post
                    เรื่องเกิดจากผม ขอโทษครับ

ท่าน จขกท.

ขอโทษนะครับ
                    ผมดีแล้วครับที่ขอโทษนี้ละที่ผมต้องการ แมนสมเป็นชาย okครับ

Comment

Working...
                    X