Announcement

Collapse
No announcement yet.

DIVOOM X1H เป็นอย่างไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DIVOOM X1H เป็นอย่างไรบ้างครับ

DIVOOM X1H เป็นอย่างไรบ้างครับ มีท่านใดใช้อยู่บ้างหรือป่าวครับ

สวยดี ไม่แพงด้วยครับ

Comment

logitec z5500 ชัดๆ

Comment

มันหาซื้อได้ที่ไหนเนี่ย

Comment

Originally posted by ProOz View Post
          logitec z5500 ชัดๆ
          ตามน้ำ อิอิ

Comment

การใช้งานมันดีไหมครับ

1. เสียงโทนไหนครับ
            2. ความทนทานมากน้อยแค่ไหน

อยากทราบเหมือนกันครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ

ปล. เป็นรุ่นที่เลียนแบบ logitec z-5500 แต่ราคา ต่างกันลิบ..

Comment

กากมาก ถ้าไม่โม เปลี่ยนสายใหม่ กับ เปลี่ยน C แซตเทิลไลท์

เดิมๆ อย่างกาก

พอเปลี่ยนปุ๊ป ยังกะ คนละรุ่น

ปล. ตามลายเซ็น

Comment

ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by poypoy View Post
                  ราคาเท่าไหร่ครับ
                  2300 - 2700

Comment

ถามต่อครับ ..

ถ้าโมดิฟายใหม่ ทำยากไหมครับ
                    งบประมาณเท่าไหร่
                    มีรายละเอียดให้ไหมครับ

ปล. เพิ่งเริ่มครับ เลยไม่อยากเอาของแพงมาเล่น (งบน้อย.. - -")

Comment

Originally posted by neobaza View Post
                      ถามต่อครับ ..

ถ้าโมดิฟายใหม่ ทำยากไหมครับ
                      งบประมาณเท่าไหร่
                      มีรายละเอียดให้ไหมครับ

ปล. เพิ่งเริ่มครับ เลยไม่อยากเอาของแพงมาเล่น (งบน้อย.. - -")
                      ตามนี้

http://forums.overclockzone.com/foru...=262830&page=2

Comment

ขอบพระคุณอย่างสูง ... ครับผม

Comment

Working...
                        X