Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ฟรีAvast antivirus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ฟรีAvast antivirus

ซอฟแวร์แอนติไวรัสตัวสมบูรณ์ ฟรี !!
    avast! antivirus Home Edition เสนอการป้องกันไวรัสฟรี ที่ดีที่สุดในท้องตลาด ณ เวลานี้
    รูปแบบของผลิตภัณฑ์นี้ฟรี สำหรับการใช้งานที่บ้านและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับธุรกิจใดใดทั้งสิ้น

ถ้าคุณไม่ได้ใช้อยู่ที่บ้าน หรือใช้คอมพิวเตอร์ของคุณในเชิงพานิชย์
    เราขอเสนอให้คุณใช้ avast! Professional Edition.
    ที่มีการป้องกันครอบคลุม และปกป้องข้อมูลของคุณได้ดีกว่า

Free Download.
    http://www.antivirusthai.net/viewtopic.php?f=29&t=19

มันฟรี และมันก็มีวันหมดอายุ ?

เหอๆๆ

Comment

เคยลง พอมีไวรัส มัน รีสตาร์ท เครื่องซะงั้น
      โหลดบิท กับ ปล่อย บอท อยู่ด้วย ลบทิ้งให้ด่วนเลย..

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by tumtumllll View Post
          เคยลง พอมีไวรัส มัน รีสตาร์ท เครื่องซะงั้น
          โหลดบิท กับ ปล่อย บอท อยู่ด้วย ลบทิ้งให้ด่วนเลย..
          ไม่ทราบว่า ลงตอนที่ติดไวรัสอยุ่ก่อนแล้ว หรือว่า ลงก่อนหน้าที่ติดไวรัสครับ ส่วนavastมีฟังชั่นp2pไม่แปลกครับที่มันจะบลอคบิตที่ติดไวรัสเอาไว้ ส่วนตัวไหนที่ไม่มีก็โหลดได้ตามปกติครับ

Comment

Originally posted by tumtumllll View Post
            ผมคิดว่าคุนยังไม่อ่านคู่มือการใช้สินะ ผมก้อใช้มานานนะตัวนี้ไม่เคยมีปันหาอย่างคุนว่า

ก้อเพราะแบบนี้ไงซอฟแวร์ดีๆถึงไม่มีคนรู้จัก เวลาเจอไวรัสผมว่าโปรแกรมตัวนี้มีทางเลือกให้มากกว่าตัวอื่นๆนะเพียงแต่ว่าต้องศึกษาก่อนว่าแต่ละคำสั่งใช้ทำไรมันไม่มีเพียงแค่ลบทิ้งหรอก

Comment

ลงทะเบียนเพื่อขอรับ License avast! 4 Home Edition
              ท่านสามารถลงทะเบียนเพื่อขอ licent ฟรีท่านสามารถใช้ได้ฟรี 1ปีเต็ม เมื่อครบกำหนดท่านสามารถลงทะเบีนยเพื่อขอ
              licent ใหม่เพื่อใช้ได้ฟรีอีก 1ปี ครับ

Comment

เสียงเตือนเร้าใจมาก

Comment

Originally posted by momoari View Post
                  ผมคิดว่าคุนยังไม่อ่านคู่มือการใช้สินะ ผมก้อใช้มานานนะตัวนี้ไม่เคยมีปันหาอย่างคุนว่า

ก้อเพราะแบบนี้ไงซอฟแวร์ดีๆถึงไม่มีคนรู้จัก เวลาเจอไวรัสผมว่าโปรแกรมตัวนี้มีทางเลือกให้มากกว่าตัวอื่นๆนะเพียงแต่ว่าต้องศึกษาก่อนว่าแต่ละคำสั่งใช้ทำไรมันไม่มีเพียงแค่ลบทิ้งหรอก
                  ตอบได้โดนใจมากครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

ใช้ดีมากครับ
                    แจ่ม

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                      มันฟรี และมันก็มีวันหมดอายุ ?

เหอๆๆ
                      เค้าแค่ให้ลงทะเบียนครับ
                      จะได้ code มาซึ่งจะอยู่ได้ 1 ปี
                      พอครบปีก็ไปลงทะเบียนใหม่ แล้วเลือกว่าให้ส่งเข้า Mail เดิมก็จะได้ code ใหม่มาอีก 1 ปี
                      (ถ้าไม่ขอ code ครบ 1 ปีก็ยังสามารถใช้ต่อได้ เพียงแต่จะ update ไม่ได้ แต่ขอ code ง่ายมากๆ)

ง่ายกว่าหลายๆตัวที่เจอมาเยอะเลย แถมไม่กินแรงเครื่องด้วย

Comment

ของเราดีจริงๆ

Comment

ตัวแทนจำหน่าย licent avast amtivtrus

Comment

Working...
                          X