Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ spec เพื่อเล่น counter strike source ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ spec เพื่อเล่น counter strike source ครับ

อยากรู้ spec เพื่อเล่น counter strike source ครับ
    เครื่องผม
    cpu AMD XP 2000
    VGA X1650 DDR2 512Mb
    Ram 1.2 g (512+512+256) DDR400
    HDD IDE 320 Gb
    windows Xp Sp3 ปลอม อิอิ
    จะเล่น counter strike source กระตุกไหมครับ ที่ภาพ 1024x768 all high เล่นออนไลน์น่ะ

ปรับต่ำๆน่าจะเล่นได้ครับ ^^

Comment

ไม่น่าหระตุกนะครับ

Comment

เกมส์นี้สเปคไม่แรงมาก ที่ใช้อยู่เล่นได้สบายมาก เหลือแต่เนตแล้วครับที่จะแรงไม่แรง

Comment

เล่นได้ลื่นครับปรับอย่างเหมาะสม

สามารถเล่นได้ ห้องที่รองรับคนได้ 42 คนเลยครับ

ผมอยู่ P'Po1 นะครับ [K]Ketaro นะครับ ^^

Comment

เอ่อ ผมอยากจะถามว่าเล่นออนไลน์ยังไงอะครับ เกมส์นี้ ผมอยากกก

Comment

ก็ซื้อกล่องเกมส์ Half-Life 2 : Game Of The Year ราคา 299 ครับ

ถ้าเป็นกล่อง Counter-Strike เลยในกรุงเทพไม่มีแล้วเรียบร้อยครับ

ไม่แนะนำของก๊อปครับเพราะจะเล่น Sever Thai ได้ไม่หมดครับ

ถ้าซื้อแล้วก็ไปสมัคร Steam แล้วก็ Login ครับ แล้วก็ลงทะเบียนเกมส์ใน ID เราก็จะสามารถเล่นได้เลยครับ

Comment

Originally posted by ketaro121 View Post
                ก็ซื้อกล่องเกมส์ Half-Life 2 : Game Of The Year ราคา 299 ครับ

ถ้าเป็นกล่อง Counter-Strike เลยในกรุงเทพไม่มีแล้วเรียบร้อยครับ

ไม่แนะนำของก๊อปครับเพราะจะเล่น Sever Thai ได้ไม่หมดครับ

ถ้าซื้อแล้วก็ไปสมัคร Steam แล้วก็ Login ครับ แล้วก็ลงทะเบียนเกมส์ใน ID เราก็จะสามารถเล่นได้เลยครับ
                ขอบคุณครับๆ แล้ว Half-life 2 มันมี CS source อยู่หรอครับ

Comment

ใช่ครับ มีแถมมาให้ด้วยครับ

Comment

Working...
                  X