Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Zalman 9500 บ้าง เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Zalman 9500 บ้าง เข้ามาหน่อยครับ

ผมใช้กับ socket 775 ขันน็อตแน่นแล้ว แต่ทำไมตัวsink ถึงไม่ติดแน่นกับ cpu ตัวsinkมันหมุนไปมาได้นิดหน่อย ผิดปกติหรือเปล่า

ไม่ผิดปรกติหรอกครับ ของผมก็เป็นมันขยับได้ครับ

Comment

ของผมแน่นดีครับ (เพิ่งเปลี่ยนมาใช้ Silent Knight เมื่อสองวันก่อนเอง) ใช้กับบอร์ด P5B Deluxe / WiFi-AP อาจจะอยู่ที่บอร์ดก็ได้ครับ แต่ของผมแน่นดี แต่หมุนได้เพราะมีซิลิโคนกั้นกลาง แต่ไม่คล๊อกแคล๊กแน่นอนครับ

Comment

คงเป็นเหมือนกันหมด ขอบคุณทุกท่าน ว่าแต่ Silent knight กับ Zalman ใครเย็นกว่าครับ

Comment

ผมก็โยกได้ครับ เอาไว้หมุนหาทิศทางลมมั้ง 555

Comment

Originally posted by Nonsense View Post
            คงเป็นเหมือนกันหมด ขอบคุณทุกท่าน ว่าแต่ Silent knight กับ Zalman ใครเย็นกว่าครับ
            เท่าที่ติดมา 3 วัน เย็นเท่ากันเป๊ะเลยครับ ที่ 39 องศา แต่จะมีบางช่วงที่มันวิ่งไปวิ่งมา 37 - 41 แล้วก็จะกลับมาที่ 39 เหมือนเดิม

แต่ Zalman 9500 จะนิ่งกว่าครับ 39 นิ่งๆ ถ้ามีโหลดค่อยขยับขึ้น แต่ไม่ลง อิอิ

Comment

Working...
            X