Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์จอ+cpu รวมกันประมาณ 10000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์จอ+cpu รวมกันประมาณ 10000 หน่อยครับ

เน้นเล่นเกม +โหลดบิตอะครับ ประมาณว่าเปิดไว้ได้ซักคืนสองคืน แล้วก็เล่นเกมในปีหน้าได้ พวก

gear of war2(ถ้าลง pc) gta4 แบบปรับสูงได้ แล้วก็อีกหลายๆเกม (คิดไม่ออก- -) ครับ น่าจะไปซื่อประมาณอีก 2 อาทิตย์

ว่าแต่ เมนบอร์ด INTEL หรือ AMD ละท่าน

Comment

Originally posted by jonoaugi View Post
      เน้นเล่นเกม +โหลดบิตอะครับ ประมาณว่าเปิดไว้ได้ซักคืนสองคืน แล้วก็เล่นเกมในปีหน้าได้ พวก

gear of war2(ถ้าลง pc) gta4 แบบปรับสูงได้ แล้วก็อีกหลายๆเกม (คิดไม่ออก- -) ครับ น่าจะไปซื่อประมาณอีก 2 อาทิตย์
      asus p5nd2 ครับ

Comment

Working...
      X