Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Geforce 9600GT ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Geforce 9600GT ช่วยทีคับ

ปัญหา Geforce 9600GT 512M DDR3 ช่วยทีคับ

เวลาเล่นเกมส์แล้วที่ใช้กราฟฟิกสูง ๆ ค้างคอยจะค้าง หรือบางที่มันเกิดภาพซ้อน กันหลาย ๆ ภาพ

วอนท่านเทพทั้งหลายช่วยทีคับ Thank

มันร้อนไงครับ ใช้ยี่ห้อไรหรอ

Comment

ต้องถามว่าเล่นเกมส์อะไรแล้วก็ อัพเดท Driver มั่งเปล่า

ปล.จริงๆควรบอกสเปคคอมพ์มาด้วยนะ

Comment

ท่านต้องบอกรายละเอียดคอมท่านมาด้วยครับ

เอาละเอียดๆเลยครับ ยิ่งรู้มาก ยิ่งแก้ปัญหาได้ถูกจุดครับ^^

เหมือนเวลาหาหมอน่ะแหล่ะครับ

Comment

รายละเอียดเครื่องของท่านจะเป็นประโยชน์อย่างมาก

Comment

CPU CORE 2 DUO E7200 2.53 GHz
            ASUS P5KPL-1600
            Ram 2 G kingston
            HDD 320G
            Spark 9600GT 512MB DDR3 256BIT

Comment

Originally posted by nongnoong View Post
              มันร้อนไงครับ ใช้ยี่ห้อไรหรอ
              Spark 9600GT 512m

Comment

ดัน

Comment

แล้วpsuเท่าไหร่หล่ะคับ
                  ถ้าติดเคสมาก้อเรื่องการจ่ายไฟแล้วคับ
                  หรือไม่ก้อไดร์เวอร์อัพยังคับ

Comment

Working...
                  X