Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรแกรม ถอดรหัส ใน file .doc มั่งครับ แนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรแกรม ถอดรหัส ใน file .doc มั่งครับ แนะนำหน่อย

ใครมีโปรแกรม ถอดรหัส ใน file .doc มั่งครับ แนะนำหน่อย................................

ช่วยขยายความนิดนึงครับ เช่น ถอดรหัส protect document หรือ รหัส text หรือ ฯลฯ

Comment

Originally posted by dears View Post
      ช่วยขยายความนิดนึงครับ เช่น ถอดรหัส protect document หรือ รหัส text หรือ ฯลฯ
      อ่อครับ รหัส protect document ครับ
      คือว่าผมจะเปิดไฟล์ .doc แต่ว่า ไฟล์นั้นถูกเข้ารหัสอยู่อ่ะ เลยเปิดไม่ได้อ่ะครับ

Comment

เอาแล้วงัยท่าน งานช้างแฮะงานเนี่ยะ หุหุ

Comment

เคยได้ยินมาเหมือนกันนะ ว่ามีโปรแกรมถอดรหัสตัวนี้อยู่
          แต่ไม่รู้ว่าชื่ออะไร
          แต่อยากได้จิงๆ ใครมีก็แบ่งๆกานหน่อยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบ

Comment

ลองหา " Passware Kit " ใน google ดูนะครับ

Comment

ขอบคุณมากงับ
              ถ้าเจอ หรือไม่เจอ เด๋วยังไงจะมาโพสบอกให้ทราบกันถ้วนหน้านะครับ

Comment

มีโปรแกรมแล้วครับ แต่ไม่มีตัวแครก เลยใช้ได้แค่เป็น Demo version
                และ demo version ใช้ได้ไม่เต็มประสิทธิภาพเลยอ่ะ
                ผมลอง เข้ารหัส ไฟล์ .doc ด้วย ตัวอักษร a ตัวเดียว โปรแกรมนี้ก็แครกได้นะ
                แต่ถ้ามีพาสที่มากกว่านั้น มันก็จะหาไม่เจออ่ะ สงสัยจะเป็นแค่ demo version
                และผมก็หาแครกไม่เก่งซะด้วยซิ
                ใครจะใจบุญ หาแครกให้ผมมั่ง ก็จะขอบคุณอย่างสูงนะครับ
                ตอนนี้ผม ดาวโหลดเวอร์ชั่น Passware Kit 8.1 มาใช้อะครับ

Comment

Working...
                X