Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 4600+"EE" 65W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 4600+"EE" 65W

:::;
    Last edited by Lightron; 11 Nov 2006, 18:08:21.

มีแต่ของแรงทั้งนั้นเลย
    เมื่อไหร่จะได้ใช้บ้างว้า

Comment

แรงอีกท่านแล้ว

Comment

ท่าน ไลท์ตอน ครับ ตัว x2 4600+ ตัวนี้มันเป็น ee หรือครับ อย่างนี้แสนงว่า x2 3600+
        ก็เป็น ee เหมือนกันสิครับ แต่บางท่านว่า ee ต้อง 65 nm ไม่ใช่ 90 nm ช่วยให้ความกระจ่าง
        หน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

มันแปลกๆ นะจ๊ะ

Comment

แต่ว่าทำไมต้องลบรูปออกด้วยครับ

Originally posted by jackyraja View Post
            ท่าน ไลท์ตอน ครับ ตัว x2 4600+ ตัวนี้มันเป็น ee หรือครับ อย่างนี้แสนงว่า x2 3600+
            ก็เป็น ee เหมือนกันสิครับ แต่บางท่านว่า ee ต้อง 65 nm ไม่ใช่ 90 nm ช่วยให้ความกระจ่าง
            หน่อยครับ ขอบคุณครับ
            ee มันแค่จ่ายไฟ V-Core น้อยลงเท่านั้นล่ะครับ จากปกติ 1.35 มาเหลือประมาณ 1.2 เลยประหยัดพลังงงานกว่าแบบ NON EE เป็นเทคนิคเดียวกับที่ AMD ทำกับ Opteron HE ครับ คือคัดตัวที่ใช้ไฟต่ำมาขายครับ

65 nm มันเป็นเทคโนโลยี่ของขนาดในการผลิต die ครับ
            Last edited by kirk; 12 Nov 2006, 07:08:40.

Comment

รูปหายไปได้ยังไงก็ไม่รู้อ่าครับ

Comment

ขอบคุณ ท่าน เกริก wm vmotech มากครับที่ให้ตวามกระจ่าง

Comment

ท่านเกริก เอิ้กๆๆ

Comment

Originally posted by Venom-Crusher View Post
                    ท่านเกริก เอิ้กๆๆ
                    เกริก ชิลเลอร์ ที่เป็นดารา, มีเมียสวย รึป่าว ???

ei ei ei

Comment

อ๋ออออ ... เป็นอย่างนี้ นี่เอง ...

อย่างนี้ ต้อง จดๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
                        เกริก ชิลเลอร์ ที่เป็นดารา, มีเมียสวย รึป่าว ???

ei ei ei
                        เหอๆ บอกแล้วครับ Vmodtech รวมดาราครับผม

Comment

อิอิ เข้ามาปั๊มครับ

Comment

Working...
                          X