Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geforce GTX 280 ไปกับ VR-ZONE !!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geforce GTX 280 ไปกับ VR-ZONE !!!!!!

Credit : http://sg.vr-zone.com/

ปล.ฝ่ายอาตี๋ไม่ต้องใส่นวมแดงมาต่อยฝ่ายเขียวนะครับ ใจใครใจมันครับ

เห้ยยยยยยย

ทำไมมันเย็นขนาดนั้น

เกิดอะไรกับพี่เขียวกันขอรับ

Edit : อ้าว มานแดรกไฟนี่หว่า ไม่ใช่อุณหภูมิ

Edit 2 : อยากเหงฟามเย็น เอิ้กๆ
    Last edited by Coolsman; 3 Jun 2008, 23:10:53. Reason: ตาไวเกินไปหน่อย (ไวกว่าสมอง)

Comment

แรงแน่ๆ

Comment

ชอบตรง PCI-E 2.0 x16 @ x16 2.0

Comment

ก็ยังเป็น 10.0 แหะ สงสัย nvidia เมิน 10.1 หันไปเน้นความแรงแทน

Comment

ผมจาบอกว่า.......ทีแรกจะเปลี่ยนการ์ดอยู่เหมือนกัน
            พอมาเจอแบบนี้
            คิดในใจ>>>>(กุ...เปลี่ยน power อีกแล้วหรอฟระคราที่แล้ว 460เป็น500w ครานี้......)

พอเีพียงๆๆ พอเพียงๆๆๆ ท่องไว้ ๆๆ ...โอ่ย เงินในกระเป๋าเริ่มกระสับกระส่าย เหอๆ

Comment

ดีนะผมไม่รีบสอย GX2

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                ผมจาบอกว่า.......ทีแรกจะเปลี่ยนการ์ดอยู่เหมือนกัน
                พอมาเจอแบบนี้
                คิดในใจ>>>>(กุ...เปลี่ยน power อีกแล้วหรอฟระคราที่แล้ว 460เป็น500w ครานี้......)

พอเีพียงๆๆ พอเพียงๆๆๆ ท่องไว้ ๆๆ ...โอ่ย เงินในกระเป๋าเริ่มกระสับกระส่าย เหอๆ

อ้าวท่านพี่ครับ ดีนะที่ผมถอย TARGAN 900W มาแล้ว โฮะๆๆๆ สงสัยไม่ติดขัดเรื่อง SUPPLY แระ 55+

ได้ปล่อย INNO 9800 GTX แล้วเย้ 555+

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                  อ้าวท่านพี่ครับ ดีนะที่ผมถอย TARGAN 900W มาแล้ว โฮะๆๆๆ สงสัยไม่ติดขัดเรื่อง SUPPLY แระ 55+

ได้ปล่อย INNO 9800 GTX แล้วเย้ 555+
                  อ่าว..งั้นให้ปล่อยก่อนละกัน ว่าจะปล่อยให้น้องที่ร้านไป 8 พัน พอ...เหอๆ...ช่วงนี้เก็บตังค์รอซื้อ800w ก่อนละกันงั้น....(ขอเจ้านายขึ้นเงินเดือนได้มะ จาเอามาจ่ายค่าไฟเพิ่มด้วย ฮา.......)

Comment

เวลา การ์ดจอใหม่ ๆ มาก็ อัพทีนึง พอมาอีกก็อัพทีนึง ผมอยากทราบว่า คุณอัพไปทำไมกันหรอครับ

แค่อยากรู้ เลยลองถามดูน่ะครับ ว่าอัพแล้วเอาไปใช้ทำอะไรหรอ

หรือว่าเงินเหลือครับ ถ้าเป็นอันนี้ก็ไม่ว่ากัน -_-

Comment

Originally posted by ez2o2z View Post
                      เวลา การ์ดจอใหม่ ๆ มาก็ อัพทีนึง พอมาอีกก็อัพทีนึง ผมอยากทราบว่า คุณอัพไปทำไมกันหรอครับ

แค่อยากรู้ เลยลองถามดูน่ะครับ ว่าอัพแล้วเอาไปใช้ทำอะไรหรอ

หรือว่าเงินเหลือครับ ถ้าเป็นอันนี้ก็ไม่ว่ากัน -_-
                      สั้นๆแบบไม่อยากอธิบาย "อัพเอากล้าม" ครับ

Comment

ราคามันจะอยู่ที่เท่าไหร่เนี่ย

Comment

ราคาคงราวๆสองหมื่นมั้งครับเขาไทยอาจจะชาร์ทเกินสองหมื่นก็ได้ สำหรับผมบอกได้แต่ว่าเจอกันไตรมาทหน้านะ 280GTX หุหุ

Comment

ชื่อนี้เลยหรอ?

Comment

TAGAN BZ600 จะเอามันอยู่ไหมครับเนี่ย รึว่าต้องเปลี่ยน เป็น BZ800 เนี่ย

Comment

Working...
                              X