Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความดุร้ายของ"หมีคอมมานโด"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความดุร้ายของ"หมีคอมมานโด"

ไปได้มาจากเว็บนอก 600*8 เอง หมดคำพูดเลยครับ
    Last edited by a12a; 31 Jan 2007, 23:54:16.

Dryice หรือว่า LN2 ละครับเนี่ย ไม่มีทางใช้น้ำแน่นอนครับ OC ขนาดนี้อ่ะ คงจะแค่มาอัดโชว์เฉยๆละครับ ใช้งานจริงคงไม่ได้แน่นอน หุ หุ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
      Dryice หรือว่า LN2 ละครับเนี่ย ไม่มีทางใช้น้ำแน่นอนครับ OC ขนาดนี้อ่ะ คงจะแค่มาอัดโชว์เฉยๆละครับ ใช้งานจริงคงไม่ได้แน่นอน หุ หุ
      บัส 600 ตอนนี้ผมชักจะพอมองเห็นรำไรแล้วท่าน ลองเมื่อคืน 525 ยังบอร์ดยังเฉยไม่เพิ่มไฟบอร์ดซักแอะ 530 เพิ่ม MCH ขึ้นมาหน่อย 535 ต้องไล่หา config แรมอีกที

Comment

Originally posted by m-1 View Post
        บัส 600 ตอนนี้ผมชักจะพอมองเห็นรำไรแล้วท่าน ลองเมื่อคืน 525 ยังบอร์ดยังเฉยไม่เพิ่มไฟบอร์ดซักแอะ 530 เพิ่ม MCH ขึ้นมาหน่อย 535 ต้องไล่หา config แรมอีกที
        เอา D9 ไปเลยพี่ จะได้หมดห่วงเรื่องแรมไงครับ เผื่อลากได้ 600 จะได้กดเต็มๆ DDR1200 เลยครับ

Comment

Originally posted by m-1 View Post
          รายงานล่าสุด ตอนนี้ 540 แล้วครับ ทำท่าจะไปอีกไม่ค่อยไกลเท่าไหร่แล้ว V-SATA(VOLTAGE) สุดบอร์ดแล้ว เดี๋ยวเย็นนี้กลับไปต่อเลย ซิงค์ SB แกะไม่ออก ไม่กล้าฝืน เหนียวยังกะติดกาวมา ไม่งั้นจับ NB ลงน้ำ ตั้งแต่ทีแรกเลย
          Last edited by m-1; 12 Feb 2007, 10:31:31.

Comment

Originally posted by a12a View Post
            ไปได้มาจากเว็บนอก 600*8 เอง หมดคำพูดเลยครับ
            เห็นท่าน PM มา หลายวันที่แล้ว
            on-msn มาเลยครับ n904@hotmail.com

Comment

รายงานล่าสุด ตอนนี้ 540 แล้วครับ ทำท่าจะไปอีกไม่ค่อยไกลเท่าไหร่แล้ว V-SATA(VOLTAGE) สุดบอร์ดแล้ว เดี๋ยวเย็นนี้กลับไปต่อเลย ซิงค์ SB แกะไม่ออก ไม่กล้าฝืน เหนียวยังกะติดกาวมา ไม่งั้นจับ NB ลงน้ำ ตั้งแต่ทีแรกเลย
              ดีครับ

Comment

หมีคอมมานโด มันคืออะไรครับ

Comment

อุ อุ Rendition ก็แรงได้ครับพี่เอ็ม แต่ต้องเป็นบัส 667 นะคร้าบ...

ไปดูได้ที่นี่เลยครับ ลากได้พอๆกับ D9 เลยเชียวแหละ

Comment

Originally posted by Savoy View Post
                    หมีคอมมานโด มันคืออะไรครับ
                    เมนบอร์ด ASUS Commando

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                      อุ อุ Rendition ก็แรงได้ครับพี่เอ็ม แต่ต้องเป็นบัส 667 นะคร้าบ...

ไปดูได้ที่นี่เลยครับ ลากได้พอๆกับ D9 เลยเชียวแหละ
                      ตอนนี้ผมใช้อำนาจเงินแล้วครับ เรียบร้อย เป็นอันจบ HZ 4 แผง แรงกว่าใส่ 2 แผงซะอีก แต่เล่นยากเพราะแรมเหมือนจะคนละชิพกัน CONFIGURATION SPD มันไม่เท่ากันอ่ะ แบนวิทธ์ ตอนนี้ซัดไป 87xx sisoft บัส 540 แหละ บอร์ดตันแค่นี้ เดี๋ยวจะไล่คอนฟิกแรมให้ดี ๆ หน่อย แล้วค่อยเอาผลมาให้ดู บัสมากกว่านี้มี 2 ทาง 1 หวังว่าไบออสใหม่จะทำให้ลากดีกว่าเดิม 2. ต้องหาสูตร VMOD อีกแระ

Comment

ตอนนี้พี่m ใช้ mb ไรอ่ะครับ

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
                          ตอนนี้พี่m ใช้ mb ไรอ่ะครับ
                          commando คร้าบ....(ตอบแทนละกัน )

Comment

commando คร้าบ....(ตอบแทนละกัน )
                            ตามนั้นครับ

Comment

ตามนั้นครับ
                              เก่งครับ!!

Comment

Working...
                              X