Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเข้าไปเยี่ยมชมด้วยน๊ะค่ะ:::coffeecuppacup.brinkster.net:::

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nu_ma_lee View Post
    ขออนุญาติผู้ให้คำแนะนำใน website ทุกท่าน ขอเอานำแนะนำไปใส่ใรายงานน๊ะค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ถ้าไม่ได้ยังไงก็บอกกล่าวกันได้น๊ะค่ะ ไม่ว่ากาน ขอบคุณค่ะ
    เดี่ยวขอเบอร์ไว้ดีกว่ามั๊ยครับ จะได้แนะนำเป็นขั้นเป็นตอนได้ง่ายๆ อิอิ

หูงูแล้วตู

Comment

อย่าเอาไปลงรายงานเลย คนทำมีความสามารถกว่าคนแนะนำอีก
      แต่ก็รอดูการปรับเปลี่ยน Web Site อยุ่เรื่อย ๆ

Comment

สวยดีน่าอร่อย

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
          เดี่ยวขอเบอร์ไว้ดีกว่ามั๊ยครับ จะได้แนะนำเป็นขั้นเป็นตอนได้ง่ายๆ อิอิ

หูงูแล้วตู
          555555555
          ขอบคุณค่ะ แต่คำติชมทางนี้ก็พอแล้วค่ะ อิอิ

ยังไงแวะเข้ามาดูเรื่อยๆน๊ะค่ะ

Originally posted by windmill View Post
          อย่าเอาไปลงรายงานเลย คนทำมีความสามารถกว่าคนแนะนำอีก
          แต่ก็รอดูการปรับเปลี่ยน Web Site อยุ่เรื่อย ๆ
          ขอบคุณค่ะ ยังก็จะพยายาม update แต่ช่วงนี้ขอสอบก่อนค่ะ ขอบคุณมากมาย

Originally posted by gtoonline View Post
          สวยดีน่าอร่อย
          ขอบคุณคับ หิวก็กินเลย อิอิ

Comment

สวยมากคับ ^^

Comment

แพงมั๊ย! ขายที่ไหน
              คอกาแฟ+ทองแดง

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                สวยมากคับ ^^
                ขอบคุณมากค่ะ

Comment

Originally posted by JuKaGee View Post
                  แพงมั๊ย! ขายที่ไหน
                  คอกาแฟ+ทองแดง
                  ไม่ได้ขายค่ะ แค่เป็นเว็บให้ความรู้เกี่ยวกับกาแฟเฉยๆ
                  คอกาแฟเข้าได้ค่ะ แต่คอทองแดงนี่ ไม่มีอ่ะคับ

แต่ยังไงก็ขอบคุณที่เข้ามาดูค่ะ

Comment

สู้ๆ ขึ้นปายๆ

Comment

up จ้าาาาาาาาาาาา

Comment

กันไปจ้า

Comment

มาอัพจ๊ะ

Comment

Working...
                          X