Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว AMD ใครมีอาการอย่างผมบ้างครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาว AMD ใครมีอาการอย่างผมบ้างครับ...

อาการก็คือ เมื่อเข้าวินโดว ทุกครั้ง ไม่ว่าจะโลหดเสร็จหรือยัง

ผมจะมีอาการ คลิกขวา และกด รีเฟรช หรือไม่ก็ ถ้าเจอหน้า Desktop

ก็จะกดรีเฟรช แม้กระทั่งนั่งกินข้าว คุยทอสับ ผมก็กด มีคนเคยบอกว่า กด F5 ง่ายกว่า แต่ผมก็ไม่ยักทำ เวลาผ่านมา เกือบ10ปี

ผมพึ่งสังเกตุเห็นตอนที่แม่ผมบอก ว่าผมติด รีเฟรช ผมเป็นโรค refreshlysm หรือป่าว

มีใครเป็นอย่างผมไหม

แล้วถ้าใครเป็น แล้วมีวิธีแก้หรือป่าวครับ ..........................................

ปล. เพื่อนหลายๆคนก็เป็น

เมื่อก่อนใช่แต่เดี๋ยวนี้ไม่ละครับ เพราะปรับให้มันรีเฟรชตัวเองหลังใช้งานต่างๆเส็ด
    ปล.ในลายเซ็นท่าน RADION ตัว I ผิดนะท่านต้งตัว E

Comment

ประจำ ทุกวันนี้ยังไม่เลิก
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

เด็กแสบ คุณหนูชมพู่กับ คอลเซ็นเตอร์ เกรียนได้ใจเลยทีเดียว

http://www.youtube.com/watch?v=UGu5V7q2DSo

Comment

Originally posted by IX View Post
          เมื่อก่อนใช่แต่เดี๋ยวนี้ไม่ละครับ เพราะปรับให้มันรีเฟรชตัวเองหลังใช้งานต่างๆเส็ด
          ปล.ในลายเซ็นท่าน RADION ตัว I ผิดนะท่านต้งตัว E
          55555 ใช่ครับบบ อิอิ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ แต่ไม่บ่อย

Comment

Originally posted by WesleyAurelio View Post
              เด็กแสบ คุณหนูชมพู่กับ คอลเซ็นเตอร์ เกรียนได้ใจเลยทีเดียว

http://www.youtube.com/watch?v=UGu5V7q2DSo
              AMD ยินดีต้อนรับอีกครังครับ ^^"

Comment

เป็นแบบนี้มา10กว่าปี จนที่บ้านติดกันหมด เป็นแบบนี้กันทุกคน

Comment

5555+ จะบอกว่ามันเป็นโรคติดต่อด้วยครับ

Comment

เป็นตั้งแต่ตอนที่ใช้ Pentium 1 ที่มันตกเลขอ่ะครับ

จนตอนนี้ใช้ อีน่อมสอง ก็ยังเป็นอยู่ เมื่อกี้ไปนั่งเล่น I7 ก็เป็น
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

ชอบกดรีเฟรชผมว่าเป็นกันทุกคน ขนาดตอนนี้ปรับให้รีเฟรชตัวเองก็ยังกดอยู่นั่นแหละเอิกๆ เพราะความเคยชินทำไรนิดไรหน่อยก็กดละ อิอิ

Comment

เป็นเรื่องธรรมดาขอรับ

Comment

ชิวๆ

Comment

เป็นเหมือนกันเลยครับ

Comment

โรคเดียวกัน บางทีไม่รู้จะทำไรก็กดรีเฟรชเล่นซะงั้น จนเพื่อนมันถามว่าเพื่อไร

Comment

Working...
                              X