Announcement

Collapse
No announcement yet.

COH - Opposing Front --" โหดจังเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COH - Opposing Front --" โหดจังเลย

วันนี้เพื่อนผมเอา Company Of Hero - Opposing Front ( DX10 ) ที่มันโหลดใว้
    มาลงให้ครับ ( เครื่องผม 56K ) แตกไฟล์ร่วมชั่วโมง ลงเกมส์เกือบๆ 30 นาที (ตัวเกมส์ เกือบ 8GB)
    ลงเสร็จก็เล่นไม่ได้ อะ ยาแก้ไอ ก็ไม่ได้ผล (สงสัยดื่อยามั้ง) เพื่อนมันบอกยังไม่ได้ลองลงเลย กำ ^^"
    แล้วก็ชิ่งหนีเลย ทำให้เราค้างเลย 555+
    แต่....

แต่ก็หาวิธีการเข้าจนได้ หิหิหิ
    *on line ไม่ได้นะครับ

Comment

spec เครื่องท่านเท่าไรครับ ทำไมนานจังครับ

Comment

Originally posted by Tick View Post
        spec เครื่องท่านเท่าไรครับ ทำไมนานจังครับ
        E6600 @ 1.6GHz ( เปิด C1E นะ)
        8600GTS
        RAM 4GB

ปรับได้ส่วนมากแค่ Medium กับ High นิดหน่อย AA ไม่กล้าเปิด อะ (Ultra ก็ยังไม่ใหว)

Comment

หุหุ ทำไมผมลง Vista แล้วมันอืดลงไปเยอะเลยอ่ะครับเวลาเล่นเกมส์ท่านเป็นไหมครับ

Comment

Originally posted by tanpxd View Post
            หุหุ ทำไมผมลง Vista แล้วมันอืดลงไปเยอะเลยอ่ะครับเวลาเล่นเกมส์ท่านเป็นไหมครับ
            เป็นเหมือนกัน ครับ

ตอนเล่น COH ตัวเก่ากับ XP DX9 ยัง 50 กว่าๆ อยู่เลย ปรับสุดทุกตัว AA4X ด้วย อะ
            ตอนนี้ได้แค่นี้เอง อนาจใจ สงสัยจะได้ UP VGA ใหม่ซะละมั้ง ^^

Comment

โหดพอตัวเหมือนกัน แต่ภาพไม่ค่อยสวยเท่า wic เลยแหะใน DX10

Comment

อยากเห็นภาพตอนเล่น ขอชมหน่อยนะครับ

Comment

Galaxy 8800 gts ส่งเข้าประกวด ดูเองครับ
                  Last edited by indyman01; 13 Aug 2008, 01:01:02.

Comment

ข้างบนโกง DX9 อะ-*-

Comment

ภาพก็สวยนี่ครับ ยิ่งตอนกลางคืณแล้วฟ้าผ่า สุดยอด ๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

มันดีครับ

Comment

มันมีอะไรเพิ่มจากภาคก่อนมั่งอ่ะครับ

ผมว่าเกมส์นี้มันส์ดี แต่ unit น้อยไปนิดนึง

กะว่าจะหามาเล่นดูครับ

Comment

ผมใช้ vista แล้ว direcx 10 ปรับสุดหมด หน่วงขึ้นมาทันตาเห็น ซูมแล้วกระตุกเลย กิน spec มากมาย เฟรตตกมา เหลือ 60 กลับไปใช้ direcx 9 ปรับสุดๆ 88 เลย เล่น high ดีกว่า ลื่นโคตรๆ

Comment

ขอถามครับ Chapter 2 ของ British ด่าน 4 ให้ ยึด สนามบิน ผมเล่นยังไงก็ไม่ผ่าน ผมฆ่า Axis หมดแผนที่แล้ว ถล่ม โรงเก็บเครื่องบิน 3 โรง จนเหลือแต่โครง เอาทหาร กับ รถถังเข้าไปจอด แต่ ลูกศร สีเขียวมันก็ยังไม่ยอมหายไป บอกให้ "Clear this Hangar" ค้างอยู่อย่างนั้น มึนชะมัด

Comment

Working...
                              X