Announcement

Collapse
No announcement yet.

case RaidMax Ninja กับ Sagitta ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kingza99 View Post
    วันนี้ผมเพิ่งไปถอย Sagitta มา

ตอนแรกจะเอา smilodon แต่ขอบอก ใว้ก่อนนะถ้าใครจะซื้อตัวนี้

smilodon น้ำหนักมันหนักกว่า Sagitta เยอะเลย -**- แบกไม่ไหวซื้อเยอะด้วย

อยากได้เพียงใดแต่เจอน้ำหนักเข้าไปหมดอารมณ์เลย -*-
    confirmคับ หนักจริงๆ พอประกอบเสร็จยิ่งหนัก ใจจริงอยากได้sopranoต่างกันแค่300เองแต่ของหมด จะซื้อsoprano dxคงไม่ไหว เลยได้ตัวนี้มา

Comment

Ninja มันก๊อป Alienware รึเปล่าครับท่าน หน้าตาคล้ายๆกันเลย
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

-*-

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
        Ninja มันก๊อป Alienware รึเปล่าครับท่าน หน้าตาคล้ายๆกันเลย
        มันดีไซร์ยอดนิยมน่า แอสซูส ก็มี โนเนมบางตัวยังหุ่นแบบนี้เลยครับ เหมือนมอเตอร์ไซอ่ะ มี2ล้อทุกคัน ไครก็อปไครล่ะ

Comment

AlienWare ทำก่อนเพื่อนไม่ใช่เหรอครับ สไตล์นี้ ?
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

-*-

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            AlienWare ทำก่อนเพื่อนไม่ใช่เหรอครับ สไตล์นี้ ?
            เคยเห็นเคสเอเลี่ยนยุคแรกๆมั่งไหมครับ
            ผมไม่มีแล้ว ไครมีเอามาไห้น้องเค้าดูที

แค่มีคนรู้จักมาก เลยคิดว่าเป็นคนแรก

เหมือน อิงวี่ มามสตีม ที่เล่นneoคลาสสิคได้เร็วปานสายฟ้า
            ผ่านมาเป็นสิบปี มีคนเล่นได้เร็วเท่าเค้า หรือเร็วกว่า
            แต่ถ้าถามกันว่าไครเล่นgtเร็วที่สุดไนโลก
            หลายคนก็ยังตอบว่า อิงวี่

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
              เคยเห็นเคสเอเลี่ยนยุคแรกๆมั่งไหมครับ
              ผมไม่มีแล้ว ไครมีเอามาไห้น้องเค้าดูที

แค่มีคนรู้จักมาก เลยคิดว่าเป็นคนแรก

เหมือน อิงวี่ มามสตีม ที่เล่นneoคลาสสิคได้เร็วปานสายฟ้า
              ผ่านมาเป็นสิบปี มีคนเล่นได้เร็วเท่าเค้า หรือเร็วกว่า
              แต่ถ้าถามกันว่าไครเล่นgtเร็วที่สุดไนโลก
              หลายคนก็ยังตอบว่า อิงวี่
              ผมหมายถึง ไอสไตล์ตรงนี้นะ ?
              ที่มันหน้าตาแบบนี้เพราะอะไร
              ปกติเห็นมันเป็น สัญลักษณ์ของ Alienware เขาหน่ะครับ
              Attached Files

Comment

Attached Files

Comment

อ้อๆ จัดไป สงสัยอยากแรงมั่ง 55555555+

Comment

มันดีไซร์ยอดนิยมน่า แอสซูส ก็มี โนเนมบางตัวยังหุ่นแบบนี้เลยครับ เหมือนมอเตอร์ไซอ่ะ มี2ล้อทุกคัน ไครก็อปไครล่ะ
                    โป๊ะเชะๆ โดนใจๆ

Comment

Originally posted by ping_pong View Post
                      RaidMax Ninja กับ Sagitta 2ตัวนี่ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ กำลังลังเลอย่างมาก
                      คืออยากจะรู้อะครับว่าตัวไหน แข็งแรง ระบายความร้อนดีกว่ากันล้วก็มีลูกเล่นเยอะกว่ากัน
                      ช้างในเหมือนกัน ต่างกันแค่หน้าตาครับชอบแบบไหนซื้อตามใจเลยครับ
                      ถ้าเราชอบก็จบ ไม่ต้องคิดเผื่อคนอื่นมาเห็น

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านมากเลยครับ แต่ประเด็นคือผมชอบทั้งคู่เลยอะสิครับ รักพี่เสียดายน้องอะ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
                          วันนี้ผมเพิ่งไปถอย Sagitta มา

ตอนแรกจะเอา smilodon แต่ขอบอก ใว้ก่อนนะถ้าใครจะซื้อตัวนี้

smilodon น้ำหนักมันหนักกว่า Sagitta เยอะเลย -**- แบกไม่ไหวซื้อเยอะด้วย

อยากได้เพียงใดแต่เจอน้ำหนักเข้าไปหมดอารมณ์เลย -*-
                          หนักขนาดนั้นเลยหรอครับ แต่ผมว่ามันสวยดี

ปล.ไม่คิดว่าจะหนักขนาดนี้เห็นสวยๆๆคงจะกลวงเหมือนพวก G**** ครับ

Comment

Working...
                          X