Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกม Test Drive Unlimited ช่วยทีคับขอร้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกม Test Drive Unlimited ช่วยทีคับขอร้อง

มีปัญหาเกม Test Drive Unlimited ช่วยทีคับขอร้อง

ผมโหลดจากบิทมา ทีนี้เพิ่งจะลองเล่นก็เข้าได้ แต่เล่นไปซักพักถึงฉากแข่งรถ มันโหลดนานมากไม่ไปเหมือนค้าง แต่เม้าขยับได้ กดออกจากเกมได้ นั่งรอเป็นชมก้ไม่ได้แข่งซักที

ไคมีวิธีแก้ไรช่วยทีคับอยากเล่นมากๆ

ขอบคุณคับ

ลอง เปลี่ยนตัว แครกดูท่าน

หาโหลดได้ที่ www.megagames.com

Comment

ผมโหลดแพท์1.66 มันก็มีมาให้อยุ่และนี่คับเวอชั่นล่าสุด แครกยังไงคับงง

Comment

ผมก็เป็นเลยลบไปล่ะ

Comment

กำอยากเล่นอ่า

Comment

พอจะลงรูปให้ดูได้มั้ยครับ ฟังแล้วยัง งงอยู่นิดหน่อย

Comment

่โหลดมาไม่ต้องไปอัพแพทมัน เพราะแคร็กมันเน่า
              ไปหาแคร็กตัวใหม่ให้ตรงกับเวอร์ชันเกม ที่เวป"เกมก๊อปปี้เวริค์"
              แค่นี้ครับ
              เป็นเหมือนกันแต่นานแหละ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                ผมโหลดแพท์1.66 มันก็มีมาให้อยุ่และนี่คับเวอชั่นล่าสุด แครกยังไงคับงง
                เอาแครกตัวใหม่ไปวางทับตัวเก่าน่ะครับ ถ้าวางถูกมันจะถามว่าย้ำว่าจะทับมั๊ย ประมาณเนี้ย

Comment

คือตัว1.66 มันเวอชั่นเดียวกับที่โหลดมาอะ ขนาดเท่ากันเป๊ะ โหลดแพทไหนอะที่ไม่มีปัยหา

อันนี้คอมเมนในแผ่นที่โหลดจากบิทมาเดี๋ยวรูปอัพให้ดุทีหลัง
                  หลังจากติดตั้งเกมแล้วให้ Update ด้วยไฟล์ Test Drive Unlimited Patch 1.66A.exe
                  จากนั้น Copy ไฟล์ TestDriveUnlimited.exe ไปวางแทนไฟล์เดิมใน Directory หลักของเกม

CD-Key ใช้ชุดนี้นะครับ 1HQG-HMTD-M3X2-6W1H
                  Last edited by 12345678910; 11 Feb 2008, 02:05:19.

Comment

เป้นที่แครกเน่า รบกวนขอแครกทีคับ(ขอโทษที่ฝ่าฝืนแต่อยากเล่นมากๆให้เป็นเวปก้ได้)
                    เวปนี้www.megagames.com

ที่ให้มาไม่มีแครกมีแต่แพทอะลงแล้วไม่หาย เอาแครกที่ไม่ต้องใช้cd ตัวautorun อะคับ

Comment

๊Update Pacth 1.2 แล้วก็ crack ครับ

Comment

ขอเว็บโหลดดเ้วยซิคับไอ้แพท1.2 อะคับ

ขอบคุณคับ

Comment

www.gamecopyworld.com

แล้ว search หาคำว่า test drive unlimited ดูครับ เจอแน่นอน

Comment

ผมก็เป็น ค้างเหมือนกัน แต่ผมลองไปปิดตัวออนไลน์ ในออปชั่น มันก็แข่งได้ซะงั้น ไม่รู้เกี่ยวกันไหม

O.O

Comment

ลองไปโหลดบิตจาก isohunt.com นะครับ แล้วหาtorentหัวข้อนี้นะครับ [PC] Test Drive Unlimited [PROPER] [RIP] [dopeman] ส่วนตัว patch 1.66A ก็ของ dopeman เหมือนกันครับเวลา search จะเจอทั้งคู่หล่ะครับ ตัวนี้ไม่ต้อง setup แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลย ส่วนตัว patch1.66a ก็ใช้ copy ทับไฟล์เดิมครับ แต่ถ้าจะหาMegapackมาเล่นผมแนะนำให้ซื้อแผ่นแท้ครับ 299 บาทเอง แล้วไปโหลด megapack จากเว็บนี้หล่ะครับ isohunt มาติดตั้งเลยครับ ถ้ามีปัญญหายังไงก็ติดต่อมานะครับ

Comment

Working...
                              X