Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี Windows Xp dark edition มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี Windows Xp dark edition มั่งครับ

ผมซื้อต่อหน่อยนะครับ ไรท์ ใส่แผ่น CD//DVD ก็ได้ ครับ

ผมอยู่ เชียงใหม่ นะครับ

พอดี เนตหอผม มันเน่ามากๆ โหลดไม่ขยับเลย แถมยัง Block โหลดบิตอีกต่างหาก

ผมเลยขอยกเลิกเนตไปแล้ว

ผู้ใดรบกวนที นะครับ PM ราคา มาเลยครับแล้วจะPM ที่อยู่ไปให้

ขอบคุณนะครับ

ปล ไรท์ใส่แผ่นนะครับ ผมโหลดไม่ได้

อยากช่วยนะ แต่ไม่มีตังซื้อแผ่นไรท์ กินมาม่าอยู่เลย

Comment

Originally posted by jonesaka View Post
      ผมซื้อต่อหน่อยนะครับ ไรท์ ใส่แผ่น CD//DVD ก็ได้ ครับ

ผมอยู่ เชียงใหม่ นะครับ

พอดี เนตหอผม มันเน่ามากๆ โหลดไม่ขยับเลย แถมยัง Block โหลดบิตอีกต่างหาก

ผมเลยขอยกเลิกเนตไปแล้ว

ผู้ใดรบกวนที นะครับ PM ราคา มาเลยครับแล้วจะPM ที่อยู่ไปให้

ขอบคุณนะครับ

ปล ไรท์ใส่แผ่นนะครับ ผมโหลดไม่ได้
      จ่ายแค่ค่าแผ่นเปล่ามาครับเดี๋ยวไรด์ให้ฟรีๆ ผมอยู่เชียงใหม่เหมือนกัน

มี DarkEdition V.5 , V.4 ,V.6(Refix)

อยากได้ตัวไหนบอกครับ แต่เท่าที่เคยใช้มานะ V.5 ก่ะ v.6(refix) มันจะดีกว่า

ผมว่าเอาไปหมดเลยดีม่ะ เดี๋ยวยัดเป็น ISO ให้ ใส่ DVD เอาไปไรด์Bootเอง

ที่จะยัดไปให้นะ....

WinXP Professional 64-bit Corporate Edition , WinXP32bit 2002 , WinDarkEdition V.5 & V.6(Refix)

แถม... Office2003&2007

แล้วก็โปรแกรมอีก... ยัดๆให้ไป พวกแอนตี้ไวรัส , Theme,Front,ThaiSoftware Dictionary 5.0, Make Your Windows Genuine - For XP,Server 2003, Vista - iNGEn

โทรมาเบอร์ที่ PM.ไปนะครับ สะดวก แถวๆ สวนสุขภาพ มช. หรือบริเวณนี้ครับ แจกฟรีครับ คิดแค่ค่าแผ่น เอามา 10 บาทเลย

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ คุณ Foolish Guy

Comment

ใจดีจริงๆ ท่าน

อิอิ

Comment

จัยย ดี ๆๆๆๆ มากมาย ก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

Comment

มีแต่เป็นแบบไฟล์บิท/ISO ครับ จะเอาป่าวครับ มี Version 6

Comment

ถ้าอยู่เชียงรายทำไงดีจ้า

ถามหน่อยว่าวี4-5-6 อันไหนดีกว่า

เหงของเพื่อนใช้วี4 ก็สวยอย่างวิสต้าเลย แถมไวด้วย

วี5 เคยเอาลงให้เพื่อน ธีมไม่สวยเลย ไอคอนก็ไม่สวย

วี 6 ไม่รู้ไม่เคยเหง

Comment

ขอบคุณทุกคนๆ มากเลยนะครับ

ผมได้จากคุณ Foolish Guy 0.0

Comment

มี Windows XP SP2 DarkLite Edition By Catalogk

ใหม่กว่า v6 อ่ะครับ

แต่อยู่ไกลอ่ะครับ

Comment

พึ่งโหลดแล้วก็ติดตั้งวันนี้เอง เบาเครื่องดีเหมือนกัน แต่ตัวนี้รูป desktop ไม่ค่อยสวย อยากได้แบบตัวเก่าๆมากกว่า

Comment

ผมว่าจะให้ดีน่ะลง WinXP Professional 32-bit Corporate Edition SP.2 +Autopatcher August 2007 +โปรแกรมโม icon แล้วก็ + SuperTheme 2002 รับรองเนียนครับ ช่วงนี้เล่นแบบนี้เลย เพื่อนๆผมสงสัยว่ามรึงใช้วินโดว์อะไรมรึงว่ะ ไม่เคยเห็น มีแผ่น iso ไหม .... โอ้แทบจะบ้าตาย อยากได้สวยถูกใจก็ต้องโมเองครับ

Comment

Working...
                        X