Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามข้อดีข้อเย ของบอร์ด 2 ตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามข้อดีข้อเย ของบอร์ด 2 ตัวนี้หน่อยครับ

http://www.gigabyte.com.tw/Products/...ProductID=2758

GiGaByte GA MA 78GM -S2H
    กับ ECS black(ซื้อที่ไหนได้ถูกๆประกันโอเคครับ)

ผมจะเอาอันไหนดีครับ เพราะอะไรครับ

เอามา ทำ ชอป อิลาส ครับ

ควรใสแรมเยอะแค่ไหนครับ ถ้าผมยังไม่คลอคครับ

ถามใหม่เลยดีกว่า ผมจะใช้ออนบอร์ดครับ วันนี้จะซื้ออะไรดีครับ

ABIT a-s78h
    Ga ma78gm-s2h
    ECS Black

อันไหนดีครับ ราคาเท่าไหร่ ซื้อที่ไหนบ้างครับ
    Last edited by 123123; 28 Jul 2008, 13:53:57.

Comment

ถ้าเป็นผมจะใช้ ECS black ครับ ถุกดี

Comment

Abit หรือ ECS ก็ได้ครับ

Comment

ผมเลือก Ga ma78gm-s2h ครับ

พอร์ตต่างๆให้มาครบถ้วนกว่ายี่ห้ออื่นๆครับ
          Bios น่าจะดีที่สุดใน3รุ่นที่ท่านยกมาด้วยครับ

แต่ราคามันสูงสุดใน3ตัวนี้ครับ

Comment

ลืมบอกไปว่า Ga ma78gm-s2h ซาวด์ออนบอร์ดดีที่สุดในพวก 780G ที่มีขายในไทยนะครับ

Comment

Originally posted by junex View Post
              ลืมบอกไปว่า Ga ma78gm-s2h ซาวด์ออนบอร์ดดีที่สุดในพวก 780G ที่มีขายในไทยนะครับ
              ดันให้ ตามนั้น

Comment

Originally posted by junex View Post
                ตามนั้นครับ Ga ma78gm-s2h แต่แอบชอบ Abit ถูกดีก็ ECS

Comment

GIGABYTE GA-MA78GM-S2H
                  ALC889A with DTS Connect Enables

Comment

GIGA อิกเสียงคับผม โย้ว

Comment

พลาดแล้วเรา......

Comment

Originally posted by 123123 View Post
                        พลาดแล้วเรา......

ไม่พลาดหรอกครับท่าน ถ้าท่านซื้อ ECS ผมก็ว่าคุ้มราคาดีครับ
                        เอาเงินที่เหลือไปซื้ออย่างอื่นเพิ่มเติมได้ครับ

เลือกที่เราต้องการใช้งานจริงๆก็พอแล้วครับ
                        ที่ผมเลือกกิ๊กกาไบท์เพราะฟังค์ชั่นหลายๆอย่างมันตรงกับความต้องการของผมครับ

Comment

Working...
                        X