Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องเมนบอร์ด P5Q หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องเมนบอร์ด P5Q หน่อยครับ

อยากรู้ว่า P5Q, P5QPro ,P5QE มันต่างกันยังไงครับ

หน้าตา

Comment

หงะ... ดันรอผู้รู้มาตอบ

Comment

แนะนำให้ใช้กูเกิ้ลครับ เพราะมีรายละเอียดปลีกย่อยหลายอย่างต้องหาข้อมูลเอาครับ ของผมก็ใช้ P5Q ที่ไม่เอาโปรเพราะมันซับครอสไฟร์ซึ่งผมคิดว่าไม่ได้ใช้แน่ๆเพราะใช้ค่ายเขียวเลยเอาตัวธรรมดาครับ

Comment

Originally posted by vaffancuro View Post
          อยากรู้ว่า P5Q, P5QPro ,P5QE มันต่างกันยังไงครับ
          ระบบจ่ายไฟ จำนวนสล๊อตการ์ดจอ หน้าตา ราคา อิอิ

Comment

Working...
          X