Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครทำได้สูงกว่านี้บ้าง ใน ซิ้งน่ะ ไม่น้ำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทำได้สูงกว่านี้บ้าง ใน ซิ้งน่ะ ไม่น้ำ

ผมอยากทราบว่าใครได้สูงกว่านี้บ้าง
    Attached Files

อุณหภูมิ 48 ถือว่าร้อนใหม

Comment

ที่บอกว่าทำได้สูง นี่หมายถึงอุณหภูมิ ใช่มั้ยครับ?

Comment

CPU สิ 422*9.5 อุณหภูมิสูงไปหรือ

Comment

38

ดูเอาครับ ซิ้งเดิมๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=372406

Comment

Originally posted by lampofgod View Post
            CPU สิ 422*9.5 อุณหภูมิสูงไปหรือ
            ถ้าเป็นความเร็วซีพียู 4GHzถือว่าปกติ เบสิคๆ เพราะสูงสุดบนซิ้งค์ลมเห็นไปได้ 4.5-4.7GHz ไอเดิ้ล50-60แล้ว

คนชลบุรีบางแสน อยู่ในเวปนี้แหละ ลองหาดูครับ

คนเนี้ย

Last edited by ๐Judas๐Iscariot๐; 12 Mar 2009, 08:58:56.

Comment

4.0 นี่มันขนมมากๆนะผมว่า แค่เมนบอร์ดดีหน่อย
              เอาแบบไม่ต้องไล่ไฟอะไรมาก ให้มือใหม่ทำ ก็ทำได้
              ซิ้งเดิม 10x400 ใส่ไฟเผื่อๆซัก1.5 แรมบ้านๆทด 1:1
              ที่เหลือปล่อยออโต้ ไปสบายๆ 4.0

ซิ้งเดิมผมกดไป 4.7 อ่ะครับ ของท่านยังห่่างไกล อิอิ
              แต่เทสไม่ได้นะ 4.7 เปิดเครื่องมาก็ไป 70 กว่าๆแล้ว
              เอาเทสผ่านได้ผมอยู่ที่ 4.4 ครับ สำหรับซิ้งเดิม

แล้วคิดจะลากแรงๆ ท่านจะลดตัวคูณทำไมครับ
              สำหรับผมของท่านยังเย็นอยู่เลยอ่ะ

Comment

^
                ^
                ตัวจริงเสียงจริง เทพซิ้งค์สต๊อค 5 5+

ส่วนถ้าเป็นรุ่น E8400 ซิ้งค์ลม ได้สูงสุดก็ตามลายเซ็นต์ผมเลยล่ะ เห็น5GHz กับซิ้งค์ลมไปหลายท่านแล้วครับ

Comment

อัดไฟซัก 1.6 V
                  ลดตัว X8
                  บัส 533 Up

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    อัดไฟซัก 1.6 V
                    ลดตัว X8
                    บัส 533 Up
                    ของผมคิงตัน 2g/800 ทำอย่างที่ท่านว่ามิได้ครับ อิอิ

Comment

เคยเล่น E7300 แป๊บนึง เลยมาส่งผลเข้าประกวด ซิ้งค์ผมอุจาดตามากมาย

Comment

^
                        ซิงค์ CPU เทพมากมาย ^^"

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                          เคยเล่น E7300 แป๊บนึง เลยมาส่งผลเข้าประกวด ซิ้งค์ผมอุจาดตามากมาย

ขอได้ปะครับ อุจาดผมก็รับได้ครับ ถึงมันจะ เบี้ยวๆบูดๆ หน่อยก็ตาม อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            ขอได้ปะครับ อุจาดผมก็รับได้ครับ ถึงมันจะ เบี้ยวๆบูดๆ หน่อยก็ตาม อิอิ
                            ผมมีอยู่อันเดียวน่ะซิคับ จะใช้ซิงค์เดิมๆ ก้ไม่ไหว
                            อันนี้มันก้อเย็นกว่า ติดตั้งง่ายกว่า

Comment

ชอบ ซิ้ง CPU มากๆ เลย สีสนิม พ่น เอาหรือคับ ....อิอิ

Comment

Working...
                              X