Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+

9800GTX+ ยี่ห้อใหนดีครับ
    ผมเล็งของ EVGA อยู่ครับ

ผมเล็ก Asus DK Top อยู่ รอๆๆๆๆ

Comment

evga สวย ถูก
      xfx ใหญ่ยาว <<<ใช้อยุ่
      asus แหล่ม แพง ขายแบรนด์
      ด้านประสิทธิภาพ ถ้าเป็น ref card(การ์ดที่ Nvidia ผลิตแล้วยี่ห้อต่างๆ เอามาติดbrand วางขายเท่านั้นเอง) ประสิทธิภาพเหมือนกันหมด
      DK TOP แรงดี แต่ไม่ชอบซิ้งแบบนั้นอ่า ทั้งที่มันเย็นกว่าตัวทั่วๆไป ใช่ไหมครับ
      มันดูไม่หรูอ่ะ - - (ไม่เคยเห็นตัวเป็นๆนะ อาจจะหรูก็ได้ ^0^)
      Last edited by momokiko; 2 Jan 2009, 20:25:53.

Comment

ดีีแล้วครับ ประกันก็ดีด้วย

Comment

ใช้ทั่วไปไม่แกะซิ้งก็ EVGA 6490 แรงเท่ากัน กูกดี จะเอาแบบเดิมๆจากโงรานก็ XFX 6990

จะเอาที่แต่งซิ้งให้เย็นแล้วก็ ASUS มันเลยแพง 7690

Comment

ขอบคุณครับ
            คงสอย EVGA แลเวละครับ
            ว่าแต่ E7300 มันมีตัว E0 หรือเปล่าคับ ดูยังไงครับ

Comment

ยังไม่มีคนปล่อยเรย T^T

Comment

Originally posted by poomymon View Post
                ขอบคุณครับ
                คงสอย EVGA แลเวละครับ
                ว่าแต่ E7300 มันมีตัว E0 หรือเปล่าคับ ดูยังไงครับ
                มีแต่ M0 ทั้งหมด

Comment

Originally posted by momokiko View Post
                  evga สวย ถูก
                  xfx ใหญ่ยาว <<<ใช้อยุ่
                  asus แหล่ม แพง ขายแบรนด์
                  ด้านประสิทธิภาพ ถ้าเป็น ref card(การ์ดที่ Nvidia ผลิตแล้วยี่ห้อต่างๆ เอามาติดbrand วางขายเท่านั้นเอง) ประสิทธิภาพเหมือนกันหมด
                  DK TOP แรงดี แต่ไม่ชอบซิ้งแบบนั้นอ่า ทั้งที่มันเย็นกว่าตัวทั่วๆไป ใช่ไหมครับ
                  มันดูไม่หรูอ่ะ - - (ไม่เคยเห็นตัวเป็นๆนะ อาจจะหรูก็ได้ ^0^)
                  ASUS ใช้อยู่ครับ อย่าดูถูกซิ้งมันนะ เงาแว่บๆ เลย *-*

Comment

xfx ใช้อยู๋ อิอิ

Comment

เชียร์evgaเพราะ...........

Comment

เชีย Evga เพราะเพิ่งซื้อมามะกี้เอง

Comment

แล้ว กิ๊กกาบ๊วยดีไหมครับ

Comment

หนับนุนASUSงับ

Comment

เชียร์ DK

Comment

Working...
                              X