Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อยครับ ถ้า 8800GT 256MBออกมาราคาไม่ถึง 7000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นหน่อยครับ ถ้า 8800GT 256MBออกมาราคาไม่ถึง 7000

8600GTS จะราคาร่วงกระจายมั้ย
    น้องมันฝากถามเพราะรอสอยมือ2 (ส่วนผมใช้ 7950GT พอใจแล้ว)
    หรือจะมีแนวโน้มอะไรอีก
    อยากสอบถามผู้ที่อยู่ในวงการ VGA มา2ปีขึ้นไป (ผมเพิ่งเล่น VGA มาได้ปีเดียวก่อนหน้านี่เล่นแต่ X1300 Pro ขำๆ)
    ปล.แต่ถ้ามันไม่เกิน 6800 น้องมันเอา 8800GT แทนครับ (มีแววโดนน้องยืมตัง)

8800gts เหลือ 7000-8000 เท่านั้น ท่าซื้อเก็บเงิน+อด ใจ ไปซื้อ 8800gt ดีกว่าคับ

Comment

กำ ดู เป็น 8800 ได้ไง หว่า 8600 นี้หน่า

Comment

ให้เดาราคาน่าจะราว7000นิดๆนะครับ สำหรับยี่ห้อถูกสุด
        เพราะตัวแรกก็ออกมาราคาตามข่าว
        แน่นอนว่า8600GTSร่วงกรูด ร่วงจนไปส่งผลต่อ8600GTด้วย
        ส่วนซวยหนักสุดคือ8800GTS
        แต่ ที่แน่ๆ HD 3850ก็จะออกด้วย ราคาใกล้ๆกัน

Comment

ทนใช้ต่อไปครับ
          ใช้จนกว่าจะปรับ Medium แล้วไม่ใหวก็คงต้องเปลี่ยนนะ (Crysis ยังสู้ใหวครับ หิหิหิ รอตัวเต็มอยู่ครับ)

Comment

ผมว่าเข้าไทยใหม่ๆ ราคาจะบวกขึ้นไปสักนิด ในเมือ่ตั้งสูงหน่อยก็ขายได้ ต้องรอให้ราคานิ่งสักพักครับ

Comment

น่าจะออกมาแข่งกะ 2900GT นะ ไอ้เจ้า8800GT 256MB อ่ะ
              ขอให้ราคาไม่เกิน7พันจิงๆก็ดี

Comment

Originally posted by overburn View Post
                น่าจะออกมาแข่งกะ 2900GT นะ ไอ้เจ้า8800GT 256MB อ่ะ
                ขอให้ราคาไม่เกิน7พันจิงๆก็ดี
                รอดูผลเทส+ราคา ดีกว่าครับ เพราะ GT ของ ATI จะเล็กกว่า รุ่น Proเสียอีก(ดูเฉพาะ GPU นะ)

Comment

ป่มว่า น่าจะ 7900 อัพ ไม่เกิน 8000 แน่นอน

Comment

5000.- ก้อไม่ซื้อ
                    สีเขียว....ยี้

Comment

Originally posted by W|J79er View Post
                      5000.- ก้อไม่ซื้อ
                      สีเขียว....ยี้
                      ดึก ๆ แล้วมาเกรียนน่ะ เดี๋ยว...เถอะ อิอิ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                        ดึก ๆ แล้วมาเกรียนน่ะ เดี๋ยว...เถอะ อิอิ
                        5 บาทก็ไม่ซื้อ สีแดง เย้วววว ป.ล. เพื่อความเป็นกันเองในหมูคณะโดยการ เกรียนเล็กน้อยครับ อิอิ

Comment

ผมก็เคยใช้ทั้งค่ายเขียวและแดงนั่นแหละ
                          ปล.ค่ายสีสวยดูหนังดี เล่นเกมก็พอได้
                          ค่ายเขียวมันเล่นเกมดีแต่ดูหนังห่วย(ใช้อยู่ยืนยันสีสันปรับไงก็ยังเน่าอยู่อ่ะ)
                          แต่ค่ายแดงมันเล่นเกมเก่าๆในเครื่องได้
                          ค่ายเขียวเล่นไม่ได้แต่ตอนไปซื้อ 1950Pro ราคา 6200 เลยจำใจต้องเล่นค่ายเขียวไปก่อน

Comment

เมื่อหร่ายมานจะมาอะ

Comment

เห็นเขาบอกวันที่ 9 ครับไม่เกินจันทร์หน้าน่าจะมีมาให้ชม

Comment

Working...
                              X