Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900GS VS 8600GTS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900GS VS 8600GTS

ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ

อยากรุเหมือนกัน

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
      ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ
      คงต้องดูเองแล้ว ละครับ

7900GS VS 8600GTS

.

Comment

เท่าที่ดู 7900GS จะแรงกว่าหน่อยนึง
        แต่ถ้าพูดถึงโดยรวมแล้ว ความสด+dx10 ผมว่า 8600GTS ดีกว่าเยอะ-*-

Comment

เห้อๆ เดียวก็เถียงกันยาวอีกงานนี้ ปัญหาโลกแตก eiei

Comment

ไม่ได้ตั้งมาล่อเป้านะครับ คือจะปลี่ยนการ์ดจอ เลือกไม่ถูกระหว่า7900GS/8600GTS
            แต่สน7900เพราะมันถูกกว่า ^^

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
              ไม่ได้ตั้งมาล่อเป้านะครับ คือจะปลี่ยนการ์ดจอ เลือกไม่ถูกระหว่า7900GS/8600GTS
              แต่สน7900เพราะมันถูกกว่า ^^
              ถ้าคุณไม่สนใจ DX10 เอาแบบเล่นสบายๆในตอนนี้ก็เอา 7900GS ละกัน

เพราะผมว่าถ้าจะเล่นแบบแรงๆของ DX10 เอาพวก 88xx หรือ 29xx ไปเลยดีกว่า

Comment

ตามนั้นคับ ^^

Comment

8800 คำตอบสุดท้าย

Comment

7900 เเต่ 8600 มัน dx10 ความคิดผม ผมว่า 7900เเรงกว่า

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ^^

Comment

แรงทั้งคู่แหละจ๊ะ

Comment

Working...
                        X