Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้การ์ดจออะไรที่เข้ากับ บอร์ด ALiveNF6G-VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้การ์ดจออะไรที่เข้ากับ บอร์ด ALiveNF6G-VSTA

เราจะซื้อการ์ดจอค่ะรุ้นไหนที่เข้ากับบอร์ด ALiveNF6G-VSTA ค่ะกล้วซื้อมาไม่เข้ากันค่ะแน่ะนำด้วยราคาไมม่เกิน3000-4000หหรือเลยได้นิดหน่อยค่ะขอบคุณล่วงหน้า

HD2600XT DDR3 คับไม่เกิน4000 ภาพสวยมาก
    http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4223

Comment

Originally posted by sangadecs View Post
      เราจะซื้อการ์ดจอค่ะรุ้นไหนที่เข้ากับบอร์ด ALiveNF6G-VSTA ค่ะกล้วซื้อมาไม่เข้ากันค่ะแน่ะนำด้วยราคาไมม่เกิน3000-4000หหรือเลยได้นิดหน่อยค่ะขอบคุณล่วงหน้า
      ซื้อใช้ได้ทุกรุ่นครับ เพราะเป็น Pci-X ครับ

Comment

เห็นบางคนเอา ATI มาใช้กับบอร์ดนี้แล้วมีปัญหานะบ้างคนก็ไม่มีขึ้นอยู่กับดวงด้วย

Comment

ไม่รอ 8800gtก่อนอ่า

ผมว่ารอ 8800gt หรือไม่ก็ที่มันมาใหม่ๆๆ พวก 65nm ดีกว่าเปล่า เย็นกว่า ประหยัดกว่า แถม เสียตังน้อยก่าด้วย ยัดมันเข้าไปจนกว่าบอร์จาพังใช้งานไม่ได้ ค่อนคิดหาบอรืด ใหม่ทีหลัง ใช้ให้มครับผม ASROCK

Comment

Working...
          X