Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900 GS กับ 8600 GT ตัวไหนแรกก่า และน่าใช้ก่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900 GS กับ 8600 GT ตัวไหนแรกก่า และน่าใช้ก่าคับ

7900 GS กับ 8600 GT ตัวไหนแรกก่า และน่าใช้ก่าคับ

พอดีจะซื้อ มือ2 อ่าคับ แต่ลังเลกับไอ 2 ตัวนี้อยู่ครับ

* เวลาเล่นเกมแล้วปรับภาพสูงๆแล้วมันกระตุก มันอยู่ที่ แรม หรือ กาดจอ อ่าครับ*

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เล่นเกม DX9 ชะมะ????

งั้นจัด 7900GS โล้ด

Comment

ผมว่า ซื้อตอนนี้8600น่าสนใจกว่านะ

Comment

Originally posted by dears View Post
        เล่นเกม DX9 ชะมะ????

งั้นจัด 7900GS โล้ด
        ช่ายคับ เกมที่เล่นยังคงเป็น DX9 อยู่ครับ

Comment

แล้วเวลาเล่นเกม พอปรับภาพสูงๆแล้วมันกระตุก เกิดจาสาเหตูไรครับ

Comment

เชียร์ 8600GT ครับ เเรงดี อนาคตไกล (รึเปล่า -*-)

Comment

กระทู้นี้มาอีกละ ยังแข่งกันไม่เลิกจิงๆ

Comment

....

Originally posted by meen182 View Post
                กระทู้นี้มาอีกละ ยังแข่งกันไม่เลิกจิงๆ

ยังค่องใจอยู่ครับ แหะๆ

Comment

Originally posted by jawtereman View Post
                  ยังค่องใจอยู่ครับ แหะๆ
                  อิอิ เด่วจะมีคนมาตอบข้อสงสัยให้ครับ อิอิ

Comment

DX9 7900gs 1.2ns อนาคต 8600 ครับ แนะนำได้เท่านี้........

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                      เชียร์ 8600GT ครับ เเรงดี อนาคตไกล (รึเปล่า -*-)
                      79GS ดีกว่า 86ไม่ค่อยไกล- -

Comment

ถ้าระดับนี้ผมว่า 7900 GS ดีกว่าครับ แรงกว่าครับ
                        ลองคิดดูสิครับ 8600GT รองรับถึง DX10 ก็จริง แต่ถ้าจะใช้เล่นเกมส์ที่เป็น DX10 โดยที่ให้ภาพที่คุณเล่นเป็นแบบ DX10 คุณคิดว่า คุณจะได้ใช้ 8600GT ได้ถึงระดับนั้นรึปล่าว แค่ DX9 บางเกมส์ยังเปิด High ไม่ได้เลย

สำหรับ DX10 แล้วแค่ 8800GTS ก็ยังลำบากเลย ผมว่ามันยังใหม่อยู่นะสำหรับ DX10

Comment

.

Originally posted by HeroRyo View Post
                          DX9 7900gs 1.2ns อนาคต 8600 ครับ แนะนำได้เท่านี้........
                          ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

..

Originally posted by BuRKuT View Post
                            79GS ดีกว่า 86ไม่ค่อยไกล- -
                            รับทราบคับป๋ม

Comment

Originally posted by YetiBoy View Post
                              ถ้าระดับนี้ผมว่า 7900 GS ดีกว่าครับ แรงกว่าครับ
                              ลองคิดดูสิครับ 8600GT รองรับถึง DX10 ก็จริง แต่ถ้าจะใช้เล่นเกมส์ที่เป็น DX10 โดยที่ให้ภาพที่คุณเล่นเป็นแบบ DX10 คุณคิดว่า คุณจะได้ใช้ 8600GT ได้ถึงระดับนั้นรึปล่าว แค่ DX9 บางเกมส์ยังเปิด High ไม่ได้เลย

สำหรับ DX10 แล้วแค่ 8800GTS ก็ยังลำบากเลย ผมว่ามันยังใหม่อยู่นะสำหรับ DX10
                              โอ้้ ขอบคุณจิงๆครับ ผมคงเลือก 7900 GS ละครับ

Comment

Working...
                              X