Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลืม Password Hotmail ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลืม Password Hotmail ทำไงดีครับ

ลืมทั้ง Password คำถามช่วยจำ e-mail สำรองก็ไม่ส่งกลับไป

ไม่ทราบว่าจะมีวิธีหา Password กลับคืนมามั้ยครับ

วิธีไหนก็ได้ขอให้ได้กลับมาพอละครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

ดันครับ

Comment

ส่ง E-mail ไปหา Support ของ HOTMAIL ครับ
      ผมก็ลืม แต่ยังไม่ได้ส่งเลย ถ้าส่งไปว่าไงบ้างบอกกันด้วยนะครับ

Comment

ลืมเหมืิอนกันอ่ะ มีเบอร์โทร hotmail ไทยป่ะครับ

Comment

ถ้าเล่น m ในเครื่องก็ลองหาโปรแกรมแอบดูพาส หุๆเผื่อยังอยู่ในเครื่อง
          (ไม่ดีๆๆๆ)

Comment

อืมมม....ให้โจทย์แค่นี้นะครับ(รูป) ที่เหลือช่วยตัวเองเอานะครับ(googleช่วยได้) มันเป็นวิชามาร
            Attached Files

Comment

ใช่ ๆ มีโปรแกรมที่ใช้ดู username กับ password ของเครื่องที่เล่น MSN อยู่
              ถ้าเครื่องนั้นเล่น MSN โดยใช้เมล์นั้นก็มีมองเห็นทางสว่างล่ะครับ
              ชื่อโปรแกรมนั้นคืออะไรแล้ว ผมจำไม่ได้นะครับ
              เด๋วจะลองหาให้ดูนะครับ

Comment

คือโปรแกรมที่เอามาลงนี่ ทำได้เฉพาะเครื่องที่คุณเคยใช้ msn
                แล้วจดจำ login ครับ ถ้าไม่เล่น msn หรือไม่ได้ใส่พาสเตัวใหม่ก็หมดสิทธิ์
                ผมเข้าmsnได้ แต่จำพาสไม่ได้ ดันไป format เครื่องก่อนเลยอดหมดเลย โปรแกรมอะไรก็ช่วยไม่ได้
                ต้อง contact hotmail อย่างเดียวครับ

msn ใหม่ผม แอดมาคุยกันนะครับ สำหรับคนที่ลืมพาส ช่วยๆกัน

acoutic_dynamic@hotmail.com
                Last edited by newz; 29 Nov 2007, 10:50:53.

Comment

Originally posted by newz View Post
                  ส่ง E-mail ไปหา Support ของ HOTMAIL ครับ
                  ผมก็ลืม แต่ยังไม่ได้ส่งเลย ถ้าส่งไปว่าไงบ้างบอกกันด้วยนะครับ
                  อันนี้ชัวร์สุด เค้าจะถามข้อมูลส่วนตัวหรืออื่นๆกลับมา แล้วเค้าก็จะ reset password ให้ครับ

เพืื่อนผมเคยทำมาแล้ว

Comment

Originally posted by baroz View Post
                    อันนี้ชัวร์สุด เค้าจะถามข้อมูลส่วนตัวหรืออื่นๆกลับมา แล้วเค้าก็จะ reset password ให้ครับ

เพืื่อนผมเคยทำมาแล้ว
                    อันนี้ต้องส่งเปนพาสาไทยรึว่าอังกิดอะครับ

Comment

ภ า ษ า อั ง ก ฤ ษ ครับผม .... สะกดตามผมเลยนะครับ

ถ้าพิมพ์ภาษาไทยผิดๆ เค้าจะส่งบอมส์เมล์กลับคืนครับ

ข้อหา ทำภาษาวิบัติ

Comment

Working...
                      X