Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่าทำไมเครื่องผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือว่าทำไมเครื่องผม

คือว่าเครื่องผมเป็นไรไม่รู้ ผมลง 3dmark06 แล้วพอเวลา เปิดโปรแกรม มัน not responding ตลอดเลย อ่ะครับ แล้ว cpu ทำงาน เต้ม เกือบ100% เลยอ่ะครับ ช่วยบอกที จิครับ

ใช้การ์ดจออะไร นะ
    CPU รัน 100% ไม่แปลก เพราะโปรแกรมเทสตัวนี้มันเทส CPU เยอะด้วย อะ

Comment

ผมใช้ sapphire hd 3870 อ่ะครับ คือผมเปิดโปรแกรม 3dmark06 ไม่ได้เลย พอเปิด มัน not responding ตลอดเลย อ่ะ ลบลงใหม่กี่ทีก้อไม่หาย ไม่รุ้เป้นเพราะอะไร ช่วยบอกที ครับบ พอดี มือใหม่ อ่าครับ แนะนำด้วยน้า

Comment

Originally posted by bemind99 View Post
        ผมใช้ sapphire hd 3870 อ่ะครับ คือผมเปิดโปรแกรม 3dmark06 ไม่ได้เลย พอเปิด มัน not responding ตลอดเลย อ่ะ ลบลงใหม่กี่ทีก้อไม่หาย ไม่รุ้เป้นเพราะอะไร ช่วยบอกที ครับบ พอดี มือใหม่ อ่าครับ แนะนำด้วยน้า
        อ้อ bug ไดร์เวอร์ ATI นี้เอง ลง HOTFIX 3DMark ก็หายละ

กดโหลด HOTFIX 3DMark

.

Comment

จาลองดูนะครับ ยังไงก้อขอบคุณไว้ก่อนเลย ครับ

Comment

เอ่อ แล้วถาม ต่อเลย ครับ โปรแกรม ของ Ati tool ผมก้อเป็น พอเปิดโปรแกรม แล้วมันค้างจน not responding เลยอ่ะครับ ช่วยบอกอีกที นะครับอิ

Comment

Working...
            X