Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยครับไม่มันใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อยครับไม่มันใจ

คืดว่าผมเปลี่ยนใจจาก9600GTจะมาเล่น8800GTแต่ก็ยังลังเลของATI HD3870 DDR4 แต่ของ8800GT มันเป็นDDR3อ่ะคับใช้คู่กับ abit AX78 x2 4000+ คับ จะเลือกการ์ดตัวไหนดีอ่ะคับ เล่นเกมส์อ่ะคับ ดูหนัง อ่ะคับเลือกไม่ถูดเลย
    Last edited by pipeza; 9 May 2008, 00:19:47.

T^Tแล้ว ตัวไหน เร็ว แรง คุ้ม เย็น สุดอ่ะครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่

Comment

8800GT
      จัดไป แรงไม่ต้องสืบ

Comment

8800gt แรงที่สุดและแพงที่สุดครับ และร้อนที่สุด

Comment

8800 หรือ 9600 ก็ได้ต่างกันไม่เท่าไรหรอกในเรื่องของ Driver ก็ไม่มีปัญหาเหมือนฝั่ง ATI ถ้าคิดจะลงโปรแกรมให้เต็มเครื่องใช้งานทุกด้าน Driver ATI จะมีปัญหากับ SOftware ข้างเคียงเยาะครับ

Comment

ผมเห็นส่วยใหญ่ชอบของ HIS 3870 turbo ที่บอกว่า เร็วแรง คุ้ม เย็น แต่นำมาเทียบกับ8800GTไม่ได้หรอครับ

Comment

ดันๆ อยากรู้ๆ

Comment

Originally posted by pipeza View Post
                ผมเห็นส่วยใหญ่ชอบของ HIS 3870 turbo ที่บอกว่า เร็วแรง คุ้ม เย็น แต่นำมาเทียบกับ8800GTไม่ได้หรอครับ
                Originally posted by pipeza View Post
                ดันๆ อยากรู้ๆ
                9600GT มีเบียดๆ 8800GT ทิ้ง***งๆ
                กด Next page ดูผลเทสไปเรื่อยๆ

http://www.tomshardware.com/reviews/...gt,1780-8.html

.

Comment

โดยส่วนตัวผมว่าความแรงไม่น่าจะทิ้งกันมากนะ 9600GT , 3870 , 8800GT แต่ถ้าต้องการเปลี่ยนจริงๆ ไม่รู้จะแนะนำตัวไหนเหมือนกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    9600GT มีเบียดๆ 8800GT ทิ้ง***งๆ
                    กด Next page ดูผลเทสไปเรื่อยๆ

http://www.tomshardware.com/reviews/...gt,1780-8.html

.
                    ข้อมูลปึ๊ก -.-

Comment

DDR3 แรงกว่า DDR4 ก้อมีครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

8800GT ครับ แรงสุด

9600 นี่ของ ASUS ที่เคยใช้นี่ฟูลโหลด ยังไม่ถึง 60องศาเลยครับ 9600 เย็นครับ

Comment

Working...
                          X