Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้แจ่ม มั้ยครับ เข้ามาดูหน่อย แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกนี้แจ่ม มั้ยครับ เข้ามาดูหน่อย แนะนำหน่อยครับ

CPU: AMD X2 4800+
    M/B: M2N
    RAM: Kingston 1GB *2
    HDD: 250GB Seagate SATA
    VGA: 8600GT (Gigatyte)
    DVD WRITER: LiteOn แบบ SATA
    LCD: Samsung 732N Plus
    CASE: ไปดูทื่ร้านเอา แต่ไม่เกิน 1400 อ่ะครับ

ชุดนี้ไม่เกิน 20,000 อ่ะครับ

ใช้งานทั่วไป เล่นเกมส์บ้าง

แจ่มละ

Comment

ไม่สน 8800GT 512/DDR3 บ้างล่ะครับ ราคาล่วงมามากมาย ทิ้งกันเป็นทุ่ง

Comment

Originally posted by songpol_oot View Post
        ไม่สน 8800GT 512/DDR3 บ้างล่ะครับ ราคาล่วงมามากมาย ทิ้งกันเป็นทุ่ง

คือได้งบมาไม่เกิน 2 หมื่นอ่ะครับ

Comment

20000 ไงก็ต้องแรงกว่านี้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            20000 ไงก็ต้องแรงกว่านี้
            ขอความเห้นหน่อยครับ ว่าควรเพิ่มไรบ้าง

บอกหน่อยครับ

Comment

Working...
            X