Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดาบไฟ ของ nero เดลมีเดลหายอะทำไงดีหว้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดาบไฟ ของ nero เดลมีเดลหายอะทำไงดีหว้า

ดาบไฟ ของ nero เดี๋ยวมีเดี๋ยวหายอะทำไงดีหว้า
    Last edited by Auto Dark; 28 Jul 2008, 01:42:49.

ถ้าเล่นแบบ Auto มันจะติดท่าต่างๆให้ครับไม่เว้นแม้กระทั้งบิดดาบให้อัตโนมัติ

มันเป็นตอนเรากดฟันแล้วก็บิดดาบคอนฟันสุดปลายพอดีครับ

เล่นปกติกดติดมั่งไม่ติดมั่ง ถ้าซื้อสกิล MaxAct มามันจะมีโอกาศติดทันที 3 ช่องครับ

Comment

ช่วยพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกด้วยนะครับ...

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
        ช่วยพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกด้วยนะครับ...
        ขอโทษด้วยครับ แล้วจะปรับปรุงครับ

Comment

อ่านตั้งนาน อะไร มีเดล นึกว่าชื่อตัวละคร หรือชื่อไอเทมอะไรซักอย่าง

Comment

Originally posted by Auto Dark View Post
            ดาบไฟ ของ nero เดลมีเดลหายอะทำไงดีหว้า
            แจ้ง สน.หัวหมากมั๊ย งิงิ

Comment

Originally posted by dryiceteam View Post
              อ่านตั้งนาน อะไร มีเดล นึกว่าชื่อตัวละคร หรือชื่อไอเทมอะไรซักอย่าง
              งงเหมือนกัน เชื่อไหมเพิ่งมาเข้าใจว่ามันคือคำว่า เดี๋ยว นี่เอง
              ทีแรกอ่านที่ทำงานงง กลับมาบ้านมาเจออีกรอบเพิ่งเข้าใจ
              อยากให้ใช้ภาษากันให้ถูกนะครับ
              Last edited by timefreefun; 25 Jul 2008, 23:05:55.

Comment

ตอนแรกผมเข้าใจว่า คำว่า "เดล" หมายถึงการแลกเปลี่ยนสิ่งของในเกมออนไลน์

(DMC4) มันมีด้วยเหรอ เหอะๆ d(-__-")b

Comment

มางง *-*

Comment

งง เล่ง จบม่ะกี้ -.-

Comment

ผมติดมาจากเกมส์ online นะครับ

Comment

ลายเซ็นล่อแหลมครับ...

Comment

Originally posted by Auto Dark View Post
                          ผมติดมาจากเกมส์ online นะครับ
                          พยายามอย่าไปเอาภาษาวิบัติของพวกเด็กเปรต ติดเกมส์ออนไลน์มาใช้นะ
                          เรื่องรูปลายเซ็นต์ก็ ...... หมดคำพูด
                          เด็กสมัยนี้ท่าทางจะคิดกันเองไม่ได้

Comment

ลายเซ็นน่าชื่นชมดีจริงๆ

Comment

เบื่อ ภาษาวิบัต

Comment

Working...
                              X