Announcement

Collapse
No announcement yet.

คันโยก สำหรับ xbox360 ตอนรับ tekken6 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คันโยก สำหรับ xbox360 ตอนรับ tekken6 ครับ

คันโยก กับ ปุ่ม ใช้ รุ่นเดียวกับตู้ tekken 6 ครับ เอามาให้ดู ชมครับ
    อันนี้สำหรับคน รัก gear of war

make by acidrock
    acidrockkk@hotmail.com

ทั้งโยกทั้งร่อน สุดยอด

Comment

รู้สึกเหลือเกินว่า จะเชียร์ออกนอกหน้าจังนะ Xbox360 เนี่ย
      ผมก็ไม่ได้เชียร์เครื่องไหนเป็นพิเศษหรอกนะ เพียงแต่ว่า การเชียร์Xbox360 เหตุผลเพราะ เล่นแผ่นผีได้ แต่ Ps3 เล่นผีไม่ได้ มันออกจะสิ้นคิดไปหน่อย

ปล. หัวกระทู้บอกว่า สำหรับเทคเค่น แต่ดันเป็นลาย Gears of war ขำดีมั้ยเนี่ย

จะนอกเรื่องไปมั้ยวะเนี่ยเรา

Comment

ผมก็ไม่เชียร์อะไร เป็นพิเศษนิครับ พอดี บ้านผมก็มี ps3 ลายๆนี้ คนที่เค้าอยากจะได้ เป็นคนสั่งเข้ามาเอง ผมว่า ทัศนะ คติคุณนี้ น้อยมากเลยนะครับ จะเครื่องไหน ออก มันก็เป็นผลดี กับคนเล่นไม่ใช่รึครับ
        อีกอย่างนี้ ทำมา นี้ ก็เพื่อคนที่เล่นเกมไม่ใช่รึครับ จะออกเครื่องไหน ผมดูแล้วประโยชน์ก็ตกอยู่กับคนเล่นทั้งนั้น แล้วอีกอย่าง tekken มันเป็นเกมนี้ ถ้าใช้จอยโยกได้ จะดีกว่า ใช้จอยธรรมดาครับ สนใจเรื่อง เกมนี้ จริงๆ ไปลองเข้า board tekkenthailandz.com ดูสิครับ

Comment

ทำเองหรือว่าซื้อมาคับ มันดูแปลกๆอ่ะ

Comment

Originally posted by Acidrock View Post
            ผมว่า ทัศนะ คติคุณนี้ น้อยมากเลยนะครับ จะเครื่องไหน ออก มันก็เป็นผลดี กับคนเล่นไม่ใช่รึครับ
            อีกอย่างนี้ ทำมา นี้ ก็เพื่อคนที่เล่นเกมไม่ใช่รึครับ จะออกเครื่องไหน ผมดูแล้วประโยชน์ก็ตกอยู่กับคนเล่นทั้งนั้น แล้วอีกอย่าง tekken มันเป็นเกมนี้ ถ้าใช้จอยโยกได้ จะดีกว่า
            ถ้าต่อ Ps3 ได้ผมถึงจะเห็นประโยชน์ สรุปคือ มันต่อ Ps3 ได้มั้ยล่ะ

Originally posted by Acidrock View Post
            สนใจเรื่อง เกมนี้ จริงๆ ไปลองเข้า board tekkenthailandz.com ดูสิครับ
            ไม่อาวอ่ะ....... ทัศนะคติผมมีน้อยไป กลัวจะไม่เข้าใจ
            ขออัดกับคอมนั่นแหละ ดีแล้ว

Comment

ผมว่า ทัศนะ คติคุณนี้ น้อยมากเลยนะครับ จะเครื่องไหน ออก มันก็เป็นผลดี กับคนเล่นไม่ใช่รึครับ
              อีกอย่างนี้ ทำมา นี้ ก็เพื่อคนที่เล่นเกมไม่ใช่รึครับ จะออกเครื่องไหน ผมดูแล้วประโยชน์ก็ตกอยู่กับคนเล่นทั้งนั้น แล้วอีกอย่าง tekken มันเป็นเกมนี้ ถ้าใช้จอยโยกได้ จะดีกว่า
              ถ้าต่อ Ps3 ได้ผมถึงจะเห็นประโยชน์ สรุปคือ มันต่อ Ps3 ได้มั้ยล่ะ

สนใจเรื่อง เกมนี้ จริงๆ ไปลองเข้า board tekkenthailandz.com ดูสิครับ
              ไม่อาวอ่ะ....... ทัศนะคติผมมีน้อยไป กลัวจะไม่เข้าใจ

Comment

Originally posted by verjil View Post

รู้ตัวว่าทัศนะคติน้อย ก็ดีแล้ว ละครับ ส่วนจะไปอัดกับคอมรึอะไร ก็ เรื่องของคุณ ผมแค่จะสือว่า xbox360 ก็ทำคันโยกได้แล้ว แล้วมันเกียวอะไรกับ ps3 ไม่เข้าใจ พอดีที่บ้านก็มี ps3 จะทำให้เล่นได้ทั้ง ps3 ได้ ทั้ง xbox360 ก็ยังได้เลยครับ คันโยก ทั้งหมดนี้ ผมทำ ด้วยตัวเองทั้งหมด ครับ ดีไม่ดีก็ไม่เป็นไร

Comment

Originally posted by verjil View Post

ผมก็อัดกับคอมครับ

Comment

คันยอกลาย GEAR OF WAR ไม่เข้ากันเลยเเหะคงไม่มีใครใช้คันโยกเล่นเกมนี้เเน่ 55+
                    เเต่ผมว่าเล่นจอยอะถนัดสุดเเละ ยกเว้นเล่นคันโยกให้เก่งๆไปปราบพวกเล่นตามตู้

Comment

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                        ผมก็อัดกับคอมครับ
                        ยกมือด้วยอีกเสียง...ตั้งแต่เล่นเกมคอมมา..ไม่เคยคิดไปเล่นเครื่อง console อีกเลย...

เพราะเวลามีตังค์ที่ไร..ว่าจะซื้อ PS2 ..แต่ไปๆมาๆก็ไปอัพเกรดคอมซะงั้น..555
                        ผ่านไปอีก...ว่าจะซื้อ xbox360 ...แต่ดันไปซื้อ 9600gt มาแทน

ผ่านไป2ยุค ก็ยังเล่นคอมเหมือนเดิม..เครื่อง console เคยเล่นแต่ ps1 กับ psp

ปล.เคยศึกษาข้อมูล xbox อยู่พักหนึ่ง..หลงเข้าไปเวป เกรียนconsole ..มันด่าว่าเกมคอมมีแต่เกมกากๆ...อ่านเจอเท่านั้นแหละ...เกรียนแตกตามไปเลย555...ตั้งแต่นั้นไม่กล้าไปเวปนั้นอีกเลย...กลัวกากตามไอ้เด็กเปรตนั้น

Comment

Originally posted by jk13 View Post
                          ยกมือด้วยอีกเสียง...ตั้งแต่เล่นเกมคอมมา..ไม่เคยคิดไปเล่นเครื่อง console อีกเลย...

เพราะเวลามีตังค์ที่ไร..ว่าจะซื้อ PS2 ..แต่ไปๆมาๆก็ไปอัพเกรดคอมซะงั้น..555
                          ผ่านไปอีก...ว่าจะซื้อ xbox360 ...แต่ดันไปซื้อ 9600gt มาแทน

ผ่านไป2ยุค ก็ยังเล่นคอมเหมือนเดิม..เครื่อง console เคยเล่นแต่ ps1 กับ psp

ปล.เคยศึกษาข้อมูล xbox อยู่พักหนึ่ง..หลงเข้าไปเวป เกรียนconsole ..มันด่าว่าเกมคอมมีแต่เกมกากๆ...อ่านเจอเท่านั้นแหละ...เกรียนแตกตามไปเลย555...ตั้งแต่นั้นไม่กล้าไปเวปนั้นอีกเลย...กลัวกากตามไอ้เด็กเปรตนั้น
                          5555+

console ใช่ว่าจะดีเสมอไป จริงๆคอมในราคาเดียวกันได้ HDD มากกว่า และทำงานอื่นๆได้มากกว่าอีก

Comment

Originally posted by jk13 View Post

มาฮาด้วยคน 5555+

Originally posted by jajaboss View Post
                            5555+

console ใช่ว่าจะดีเสมอไป จริงๆคอมในราคาเดียวกันได้ HDD มากกว่า และทำงานอื่นๆได้มากกว่าอีก
                            ผมเล่นเกมคอม 2 วัน ตัดสินใจขาย ps2 ทิ้งเรย
                            (ปล.ไม่ต้องเอาไปเทียบกับ xbox กับ ps3 นะไม่คิดจะซื้อเหมือนกัน มันแพงอะ)

Comment

งิงิ แล้วแต่คนชอบนะครับ ส่วนผม เกมส์ pc ก้อเล่น เกมส์ console ก้อเล่น เพราะ ชอบเล่นเกมส์ ครับ เล่นเอาสนุก คลายเครียด

Comment

Working...
                              X