Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกะ ซิลิโคน cpu มือสองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกะ ซิลิโคน cpu มือสองครับ

คือผมก็ไม่เคยประกอบเองอ่ะนะ แต่ซื้อมือสองในนี้มา

แล้วคราวนี้ cpu กะ ซิ้ง ซื้อมามันแยกกันอยู่เท่าที่ดูมันเหนียวๆพอติดกันได้

อยากถามว่า ควรจะเช็ดแล้วทาใหม่ หรือถ้าติดได้ก็ติดไปครับ

ขอบคุณครับทุกท่าน

Originally posted by peon View Post
    คือผมก็ไม่เคยประกอบเองอ่ะนะ แต่ซื้อมือสองในนี้มา

แล้วคราวนี้ cpu กะ ซิ้ง ซื้อมามันแยกกันอยู่เท่าที่ดูมันเหนียวๆพอติดกันได้

อยากถามว่า ควรจะเช็ดแล้วทาใหม่ หรือถ้าติดได้ก็ติดไปครับ

ขอบคุณครับทุกท่าน
    ถ้าซื้อของใหม่ มา เช็ดอันเก่าออก ทาใหม่เลยครับ

Comment

ตามนั้น เนียน ห้าห้า*

Comment

ห้าห้า

Comment

Working...
        X